• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

hellkul

640x480 real phayer xem dc ạ, thường thì 640x360 mà , xem dc hem để em convert xem thử underworld 3 đang down ;))
p/s đã kím dc 1 bản cfw ( edit lại tý ) , khá ưng ý, tuy có lỗi nhỏ ở music nhưng thay = ttpod dc :)), chắc off 1 thời gian ôn thi ( ít onl ) nói ôn chứ chả ôn mấy, chủ yếu cho đừng bị chữi ;))

Binkutebin

hellkul huong dan t tach theme wa teamviewer dc ko?nhờ chút xíu mà...hix
quan trọng là t ko biết đóng gói lại thành theme.sis

congtutrensan_9x

640x480 real phayer xem dc ạ, thường thì 640x360 mà , xem dc hem để em convert xem thử underworld 3 đang down ;))
p/s đã kím dc 1 bản cfw ( edit lại tý ) , khá ưng ý, tuy có lỗi nhỏ ở music nhưng thay = ttpod dc :)), chắc off 1 thời gian ôn thi ( ít onl ) nói ôn chứ chả ôn mấy, chủ yếu cho đừng bị chữi ;))

chú không biết pause chọn căng ra àk. Anh test 640x360 vs 640x480.hehe
có convert 1 bộ phim mà kêu giời kêu đất. Giờ định vặn anh àk. Cfw mới à. Cfw edit của anh anh xem phát biết ngay. Chú mà edit của anh thì anh killer chú.haha =)) con gà kfc.
hellkul huong dan t tach theme wa teamviewer dc ko?nhờ chút xíu mà...hix
quan trọng là t ko biết đóng gói lại thành theme.sis
dùng siscontent chọn new~ themes packet~ chọn s60v5 ~ ok. Nó yêu cầu đường dẫ skn mif mbm của theme chọn xong nhấp ok. Chọn save nó hỏi nơi save .sis

Chỉnh sửa cuối:

Binkutebin

thanks u nhìu na.để mình thử lun.hihi.mà t bảo nè.màn hình của 5530 nhỏ hơn 5800 thế nên cái phần đồng hồ và lich,cấu hình nó nhảy lên trên ô hình chữ nhật của theme nhìn ko được đep cho lắm.bây giờ mún sửa chỗ đó thỉ phải làm sao z bạn?

Chỉnh sửa cuối:

congtutrensan_9x

Cập nhật fix lỗi phiên bản 4 final Belle full FOR 5530 RM-504 ^^!~

Cập nhật fix lỗi phiên bản 4 final Belle full For X6 RM-551 ^^!~

Cập nhật fix lỗi phiên bản 4 final Belle full For X6 RM-559 ^^!~

Chỉnh sửa cuối:

longtrai

thank chủ thớt, để em test thử bản 5530 xem sao

longtrai

thank chủ thớt, để em test thử bản 5530 xem sao

minhthang772

Có bạn nào jaf bản 5530 chưa,cho biết ý kiến đi,bận cv nên chưa jaf dc nữa

congtutrensan_9x

mình reset may mần lần rồi, nhưng vẫn bị như vậy, cứ khóa màn hình rồi bật lại là màn hình tối thui

hard reset chứ không phảii reset máy. Flash all core đi
bản tới có định mod âm thanh Hifi của AnhtamHCM ko bro? :D

Tớ dùng bộ âm thanh chuẩn mà. Tớ chưa thử bộ âm thanh ý. bạn có thể chụp share cho tớ hình equazel. Máy 5800 tớ cùi mía Hyper™ cháy 4 cái loa quảng trường rồi :-ss

Chỉnh sửa cuối: