• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

MinhThang

Manager
Vừa dọn xong kết quả của 56 trang:

- Trên 350 bài dạng Spam Del vĩnh viễn.
- 1 Cái Nick bị banned.

Nhắc nhở chung: Hiện tại Topic đang hoạt động sôi nổi, biểu dương anh em có tinh thần vì diễn đàn, tuy nhiên cũng nhắc nhở 1 vài thành viên, cần xem lại từ ngữ và thái độ khi tham gia thảo luận cũng như chấp hành Qui định của diễn đàn và khu vực.
Diễn đàn PV có truyền thống từ khi thành lập đến nay, đội ngũ QTV là những người không dưới 45 tuổi, luôn có cái nhìn và sự đánh giá thông suốt, luôn tôn trọng bất kỳ thành viên nào dù mới hay cũ, dù Mod hay Mem và luôn trân trọng ghi nhớ những đóng góp của các bạn dù nhỏ hay lớn... Có 1 điều bất di bất dịch đó là: Luôn luôn sẵng sàng loại ra khỏi diễn đàn bất cứ ai khi tham gia diễn đàn mà không có ý thức tuân thủ Qui định, cũng như không tôn trọng người khác, đi ngược lại xu thế phát triển của sân chơi.

tinz_az

a ơi ........ X6 của e v40 ... file rofs 2 của nó là V20 .... file của a là V22 thì h tính sao ạ ??? :-??

Chỉnh sửa cuối:

doquyetthang

ai có mod belle ko căn giữa của nhockfc cho mình xin với.-))

ckưa.t đag đi tìm mod belle ko căn giữa của nhockfc mãi mà chẳng thấy.bạn có mod đó thì cho mình xin.mình cảm ơn.hj
mod belle cuả nhockfc chả có ở trong sub forum này còn gì, tải thêm file ko căn giữa nhét vào là xong, mình cũng dùng mod đó mà

kukumalu9vt1

5800 mình tải link đầu tiên mà hình như core ở dưới ko đúng sao á mà nó báo là Searching for phone...Found
Flash files are corupted or missing... :((

hellkul

mình đã chép vào ổ C rồi mà vẫn lỗi camera là sao vậy
mày nào z bạn
a ơi ........ X6 của e v40 ... file rofs 2 của nó là V20 .... file của a là V20 thì h tính sao ạ ??? :-??
đổi cho giống core là được ^^!
ban oi ban cho 5233 mat real player voi ca trong muc nghe nhac hai cai nghe nhac dinh cao y khong vao duoc dau
ban test lai ho minh.thank ban nhiu.
mất real thôi mà vẫn coi dc video, còn 2 cái trong musicsuite thì cài thêm vào mới xài dc, đó gần như là icon tự tao cho dễ quãn lí thôi ^^!
anh nghĩa xem sao cái extra button lâu lâu nó cứ nhảy lên giữa màn hình ;)) còn belle bar lúc có lúc không, có ai bị giống mình hem =='
p\s, đang cho mod vào rofs 2 , mod menu 4x4-6x2, nhạc đọc music folder cho dễ quản lí, mod cái hình trong menu chứ dể cái ô vuông nhìn nó kì kì, ai cần thì nói mình up cho ^^!~

vantien22995

mất real thôi mà vẫn coi dc video, còn 2 cái trong musicsuite thì cài thêm vào mới xài dc, đó gần như là icon tự tao cho dễ quãn lí thôi ^^!
anh nghĩa xem sao cái extra button lâu lâu nó cứ nhảy lên giữa màn hình ;)) còn belle bar lúc có lúc không, có ai bị giống mình hem =='
p\s, đang cho mod vào rofs 2 , mod menu 4x4-6x2, nhạc đọc music folder cho dễ quản lí, mod cái hình trong menu chứ dể cái ô vuông nhìn nó kì kì, ai cần thì nói mình up cho ^^!~

cái belle topbar có bật tắt bằng cảm biến khoảng cách thì phải

congtutrensan_9x

ban oi ban cho 5233 mat real player voi ca trong muc nghe nhac hai cai nghe nhac dinh cao y khong vao duoc dau
ban test lai ho minh.thank ban nhiu.
mình chỉ để ẩn real player. Mục video trong media. Mình để ẩn đi cho tiện. Trong mục music suite bạn cài thêm ttpod imelo.
Các dòng nào ver cao hơn hay V* rofs2 không đúng thì cmt cho mình. Mong rằng phiên bản 5 sắp tới sẽ tốt hơn.

hellkul

mình chỉ để ẩn real player. Mục video trong media. Mình để ẩn đi cho tiện. Trong mục music suite bạn cài thêm ttpod imelo.
Các dòng nào ver cao hơn hay V* rofs2 không đúng thì cmt cho mình. Mong rằng phiên bản 5 sắp tới sẽ tốt hơn.

ac ac, ver 5 nữa ak` té wa', cần ý tưởng mới cho ver 5 hem anh nghĩa ;)) mong rằng ver 5 ko dính líu gì tới dota =))

Binkutebin

thử che cái lỗ gần nút xpress music xem

đúng đó.ông bạn này nói đúng đó.che lại là ẩn hiện belle top bar

bạn nào biết cách tách theme ra khỏi rofs2 tách cho mình xin theme.sis với

Chỉnh sửa cuối:

hellkul

đúng đó.ông bạn này nói đúng đó.che lại là ẩn hiện belle top bar

bạn nào biết cách tách theme ra khỏi rofs2 tách cho mình xin theme.sis với
bác đã cấp 3 r, cứ suốt ngày đi xin thế, tự tìm hiểu đi, dễ ẹc ak vs top này đâu phải top xin cái đó, bác có thể sang top theme, hõi xem, bí nữa thì google là nhanh nhất đấy, hajzzzzz
p/s: rofs edit lại của chủ top, ai thấy thích thì down nha, thông tin là thay cái hình trong menu, đọc nhạc tại e:/music, thay vì sound/digital ( trong thẻ nhớ dt thì lại là sound file, sound clip, khó quản lý, mod menu 4x4 6x2, nhìn cho đẹp ^^!
Down nhớ thanks nha mọi ngườiRofs2