• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

hellkul

anh nghĩa ơi modd belle có vấn đề hay theme có vấn đề nhỉ, thay hình nền thì dưới bar chỉ lem dc 1/6 màu cùa hình nên mới, còn lại là bị dính của hình nền cỏ của theme

Binkutebin

bác đã cấp 3 r, cứ suốt ngày đi xin thế, tự tìm hiểu đi, dễ ẹc ak vs top này đâu phải top xin cái đó, bác có thể sang top theme, hõi xem, bí nữa thì google là nhanh nhất đấy, hajzzzzz
p/s: rofs edit lại của chủ top, ai thấy thích thì down nha, thông tin là thay cái hình trong menu, đọc nhạc tại e:/music, thay vì sound/digital ( trong thẻ nhớ dt thì lại là sound file, sound clip, khó quản lý, mod menu 4x4 6x2, nhìn cho đẹp ^^!
Down nhớ thanks nha mọi ngườiRofs2

thanks u trươc' nhưng t google mãi chẳng pít.bạn biết thì tách giùm mình với

hellkul

thanks u trươc' nhưng t google mãi chẳng pít.bạn biết thì tách giùm mình với

mình và 1 bạn khác đã tìm ra câu trả lời trên google, chưa mất 15p
bản hãy thử lại xem, 3 bước là xong rồi , hajz, phải làm mới bik dc chứ

quanghanhk45

mình dùng N5233 sau khi Flash xong
Phiên bản 4 final Belle full For 5233/5232/5228 RM-625 ^^!
thì không thấy có cột sóng, cho mình hỏi làm thế nào để hiển thị cột sóng? và cách thực hiện! thank

thì không thấy có cột sóng, cho mình hỏi làm thế nào để hiển thị cột sóng? và cách thực hiện! thank

hellkul

bản này đã có mod xoá cột sống và pin, belle top bar sẽ thay thế nó, sau khi bạn nhận dc thông báo chúc 1 ngày tốt lành, khởi động lại máy, đợi 1 lúc, sẽ hiện ra 1 bảng, bấm hide, sau đó phía dưới có 2 chữ, bạn bấm chữ bên phải , ok rồi đó

congtutrensan_9x

anh nghĩa ơi modd belle có vấn đề hay theme có vấn đề nhỉ, thay hình nền thì dưới bar chỉ lem dc 1/6 màu cùa hình nên mới, còn lại là bị dính của hình nền cỏ của theme

dùng mbmtool để chỉnh sủa file mbm lúc chiều anh nó rồi mà.:-ss

Dùng belle top bar bạn nhé.

5800 mình tải link đầu tiên mà hình như core ở dưới ko đúng sao á mà nó báo là Searching for phone...Found
Flash files are corupted or missing... :((

bạn chọn file rofs2 lôi vào bảng jaf chọn ppm rồi flash bình thường.
Chúc anh em đang đọc topic ngủ ngon ! nhớ thank ;))

Chỉnh sửa cuối:

quocnghia1988

cho hoi minh dung custom version cua n97mini khi flass xong roi khoi dong.thi bao loi~ he thong.vay la bi gi vay may bacc.khac phuc sao

0541120140

m.n ơi tại sao sau khi em cài thêm một số ứng dụng khác thì cái iMelo của em không chạy được nữa cứ vô là bị out ra hoài,còn nữa ạ khi tin nhắn đến thì máy hiện số thay vì tên người gửi ạ,ai biết fix chỉ em với em dùng 5233,

hellkul

m.n ơi tại sao sau khi em cài thêm một số ứng dụng khác thì cái iMelo của em không chạy được nữa cứ vô là bị out ra hoài,còn nữa ạ khi tin nhắn đến thì máy hiện số thay vì tên người gửi ạ,ai biết fix chỉ em với em dùng 5233,
imelo của bạn lõm rồi, bản khác xem sao, mình từng bị, h hết rồi ;))
bạn lưu hết số vào máy là hiện tên thôi ^^!~

0541120140

tks anh hellkul em dùng bản IMelo của anh chủ thớt để trong file ứng dụng đó ;((

0541120140

anh hellkul ơi em dùng nokia fw editor bị báo lỗi khi tạo dữ liệu tạm ROFS anh dùng bản nào để sửa cfw vậy ạ

minhtuanhttm

Links CORE 5250 đâu ông ơi!!! nhấn vào chỉ thấy có mỗi links Rofst2 thôi ( core all ấy )

congtutrensan_9x

anh hellkul ơi em dùng nokia fw editor bị báo lỗi khi tạo dữ liệu tạm ROFS anh dùng bản nào để chỉnh sửa fw
dùng nokia editor beta7 là chuẩn nhất.
lỗi out khi dell music anh ơi

cái này sữa dễ mà. Chiều nay làm lại 5530 5230. Fix 5233. Add thêm ttpod và imelo. Hay là bỏ imelo nhé. Tích hợp thêm ucplayer. Nhưng thấy convert 640x480 hd dùng real player xem là đỉnh nhất.

Binkutebin

mình và 1 bạn khác đã tìm ra câu trả lời trên google, chưa mất 15p
bản hãy thử lại xem, 3 bước là xong rồi , hajz, phải làm mới bik dc chứ

ax.tìm hoài ko thấy mới nkờ chút thui mà.hix.bạn tách ra cho mình xin với.năn nỉ đó