• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

kim_bo_kyung

nhưng flash xong nó không có hiện cái cột bin với sóng giống như trong hình anh à...

simhoang

mình flash bị báo là "flash files are corrupted or missing" ?
bạn sửa file của chủ thớt là v20 thành v05 hoặc v nào đó mà trong jaf nhắc đến là được
vừa fl xong!
chưa dùng nhiều nhưng thấy cái MOD belle top. belle navi bar dùng ở 1 số ứng dụng ở chế độ màn hình ngag thấy không ngon lắm nhỉ? ví dụ như vào trình nghe nhạc hoặc gì gì đó chẳng hạn. vì ở những ứng dụng đó thanh tùy chọn vẫn nằm dọc bên phải màn hình chứ không phải nằm ngang hoàn toàn giống belle được :D

Chỉnh sửa cuối:

congtutrensan_9x

bạn sửa file của chủ thớt là v20 thành v05 hoặc v nào đó mà trong jaf nhắc đến là được

bạn cứ chọn core xong lôi file rofs2 vào bảng jaf chọn PPM là được

nhưng flash xong nó không có hiện cái cột bin với sóng giống như trong hình anh à...

bạn không đọc kĩ topic rồi tải file đính kèm ở dưới cho vào sys/bin khởi động lại máy là xóa được pin với cột sóng

rylthanhhai

sao belle navi bar của mình k thấy hoạt động nhỉ? vẫn chỉ có 3 shortcut bên dưới..

congtutrensan_9x

sao belle navi bar của mình k thấy hoạt động nhỉ? vẫn chỉ có 3 shortcut bên dưới..

khởi động lại máy chưa. mà hard reset lại máy đi. khi nó hiện bảng thông báo bạn đang sử dụng CFw by Huy Nghĩa nhớ ấn Ok để tiếp tục.

Vuanhcute

bản final này ngoài màn hình chính chỉ có 1 thanh công cụ thôi à mình thích có 5 thanh cho ứng dung ra không phải vào menu>ứng dụng để tìm nữa

Vuanhcute

có bạn nào đã tes bản finas chưa nhỉ trả lời giúp mình đi ngoài màn hình chính có mấy thanh công cụ vậy hay chỉ có 1 thanh thôi

hoangse7en

bác ơi bác sửa nốt đi để a e dc trải nghiệm nha bác.e sốt ruột mấy ngày hôm nay rồi mà mãi bác chưa cho ra bản final

congtutrensan_9x

mod rồng ko xữ lý ak`, vô trách nhiệm nhỉ, hay bữa thấy cái sai của mình rồi
cái này có top bên ứng dụng đó, .sis, cài vào cũng y chang, hình như thêm được widget bạn ak`

dĩ nhiên là thêm được witget rồi không phải belle shell nhá. Ram vẫn ngưỡng 50mb~

cuongvt112

Chủ topic nên xoá bớt những link cũ đi. Nhiều link quá không biết down thế nào. Mình muốn down bản cho 5800 mà không biết down bản phiên bản 4 - beta1 hay bản phiên bản 4.

hellkul

down bản trên cùng ấy, anh nghĩa cũng xoá bớt mấy cái không xài nữa đi, onl = dt em trượt mỏi hết cả tay :D