• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

Vuanhcute

bản dành cho 5800XM beta1 có hơn bản belle version không bạn nếu hay hơn chiều mình chạy jaf luôn

congtutrensan_9x

sửa xong anh thay ''beta 1 '' thành '' final '' cho hoành tráng ;)),vẫn còn dòng chữ nhờ edit theme kìa

anh fix được lỗi trắng góc bên tay trái rồi. Còn mấy cái kia đang mầy mò sửa lấy. Về quê ra nét máy toàn viruts

Vuanhcute

ái chà vẫn chưa hoàn thiện hả bạn vậy thì tạm hoãn lại vậy đợi hoàn thiện xong đã

kim_bo_kyung

em mong là anh sửa bản đó nhanh để anh em đc nhờ...^^....nó bị cái lỗi flash xong em bật nguồn lên nó chớp chớp hiện ra mấy đường sọc sọc rồi không lên nguồn đó anh...anh sửa nhanh nhé

hellkul

ở topic mình có bạn nào có giao diện hoặc trang web tải giao diện cho 5800 màu trắng ko nhỉ up lên cho mình với máy mình them màu đen chán lắm mình lần mo mãi mà ko có
mobile9.com lên đó xem sao
em mong là anh sửa bản đó nhanh để anh em đc nhờ...^^....nó bị cái lỗi flash xong em bật nguồn lên nó chớp chớp hiện ra mấy đường sọc sọc rồi không lên nguồn đó anh...anh sửa nhanh nhé
bạn viết cmt bình thường, nếu hiện ra 1 trang khung đầy đủ thì ấn quay lại rồi f5 là được, không bị mod chém chết đấy

congtutrensan_9x

Thông báo đã có phiên bản 4 final Belle full cho 5800
+ Belle top bar
+ Belle navi bar
+ 5 phím tắt
+ ảnh shutdown nóng không hiện nổi =))

- Sau khi mcd chạy xong có thông báo Chúc bạn một ngày vui vẻ ! Thỉ tắt máy đi bật lại. ^^!
MOD belle top. belle navi bar bắt đầu hoạt động
++++++++++++++++

hellkul

Thông báo đã có phiên bản 4 final Belle full cho 5800
+ Belle top bar
+ Belle navi bar
+ 5 phím tắt
+ ảnh shutdown nóng không hiện nổi =))

- Sau khi mcd chạy xong có thông báo Chúc bạn một ngày vui vẻ ! Thỉ tắt máy đi bật lại. ^^!
MOD belle top. belle navi bar bắt đầu hoạt động
++++++++++++++++
đỉnh, cho xin 5233 final đê , sắp thi rồi, làm sớm zùm em nha anh

Vuanhcute

bạn ơi ngoài màn hình chính chỉ có 1 thanh công cụ thôi à mình thích 5 thanh cơ cho ứng dụng ra ngoài đỡ phải vào mục ứng dụng tìm

manh056

cậu ơi
có bản cho 5233 chưa vậy cậu chuẩn bị cáp với điện thoại sẵn sàng rồi :D

simhoang

Tải xuống ScrGjm000006.jpg
Tải xuống ScrGjm000002.jpg (104.2 Kb)
Tải xuống ScrGjm000003.jpg (96.5 Kb)
Tải xuống ScrGjm000004.jpg (76 Kb)
Tải xuống ScrGjm000005.jpg (95.3 Kb)

ảnh ver 4 belle full cho 5800. Các dòng khác sẽ được cập nhật vào ngày mai

Đẹp quá! Đang tải về. lâu lắm không fl cho 58 của mình. Nay bảo vệ tốt nghiệp xong rồi, chơi cho thỏa thích :D. mà cái bạn nói là xóa pin với cột sóng nghĩa là sao? Là cái pin với cột sóng giống với belle ah? Hay là xóa trắng đi? Hay vẫn là của v5 vậy? nếu giống belle thì tuyệt quá. Nhưng vẫn thk bạn nhìu :D

ah cho minh hoi la file core lay o dau vay? lau lam k vao dd nen thanh ga roi
cho minh cai link nha! nhieu link qua k bit cai nao