• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

whitesmile

bạn minhtuanhttm cm thế kia sai quy định rồi nhé
chủ thớt ơi, cái minicmd kia cho vào rofs2 5230 đc k?

hellkul

ai giải thích cho mình cái minicmd công dụng gì không, cho vào rồi, nó bảo bấm xoá gì đó, xoá rồi, thấy khác là chỉ thêm cái icon minicmd =='

dc bạn ơi mình cho vào 5233 nek`, cái này đa hệ =))

không spam bài viết. Các comnent hãy viết chung vào 1 bài viết và chờ trả lời

Last edited by a moderator:

congtutrensan_9x

chạy được hết bạn à. Nếu không chạy được tớ đã phải ghi rõ .

Cái cfw ở bài kia đổi pass để chuyển qua bài này. Không để ý bị nói là cởm. Nản quá.

congtutrensan_9x

congtutrensan_9x

chủ thớt port lại con 5250 hộ tớ đi, bị lỗi tùm lum hết cả. hjx hjx

lỗi j hả bạn?

nói chung chung chả biết đâu mà lần :-ss

••Cập nhật •• :
• Link FOR 5800 RM-356 ^^!~ ver belle công nghệ minicmd •••
• Link For X6 RM-559 ^^!~ * đã sửa lỗi •••
• Link For X6 RM-551 ^^!~ đã sửa lỗi •••
• LinkFor 5250 RM-684 ^^!~ * đã sửa lỗi ••
• LinkFor N97mini RM-555 ^^!~ * •••••••••
• LinkFor C5-03 RM-697 ^^!~ *bản tiếng việt •••
• LinkFor C5-06 RM-816 ^^!~ * bản tiếng việt •••

barracuda

bạn ơi,mình ko thích cái bàn phím qwerty kia mà muốn dùng qwerty cũ thì làm ntn :-ss
bản này pin dùng đc trên 2 ngày ko :-?

foreverthuy

Ai test rồi cho ý kiến về pin đi, có thực sự trâu không? Mình ngại jaf lại lắm. Ai có mod pin trâu ngon thì share nhé, Thanhk cả nhả

muatuyet108

bản belle n97 mini này fix lỗi hết chưa bạn,mình cài bản trước bị lỗi không vào được menu

hellkul

anh edit lại theme cái, folder game và folder khi tạo giống như theme máy , tính nói lâu r mak` tại thấy ko sao ^^!

congtutrensan_9x

anh edit lại theme cái, folder game và folder khi tạo giống như theme máy , tính nói lâu r mak` tại thấy ko sao ^^!

anh nói rồi mà không quan tâm themes với nhạc chuông. mà anh thấy folder game ý đẹp mà

anh nói rồi mà không quan tâm themes với nhạc chuông. mà anh thấy folder game ý đẹp mà