• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

whitesmile

bản 5230 flash xong k có lỗi j ngoài lỗi k vào đc menu khi chuyển từ ngôn ngữ tiếng anh sang tiếng việt. để mình xem lại tiếng anh có bị khi reset máy k đã

whitesmile

bản này lỗi nhiều là do cái hình khởi động quá nóng => die phone, yêu cầu anh nghĩa thay lại cái iphone killer chứ lỡ bạn gái e nó thấy nó chém em chết là hết ai test cho anh =))

hình ảnh khởi động thay đc mà bạn. vào boot ý :)

hellkul

anh làm giúp em cái splash nokia hacked iphonekiller như bản trước đê, em làm hoài ko dc cái splash nào cả, làm lnầ 2 web khác thì nó đen xì, chả ra hình, chỉ nghe tiếng =='

hình ảnh khởi động thay đc mà bạn. vào boot ý :)
thử đi, mình thử rồi :) vẫn vậy, hiện hình hot của chủ top xong mới ra hình của mình, hình của mình xuoất hiện cũng nhạc đó

không spam bài viết. Các comnent hãy viết chung vào 1 bài viết và chờ trả lời

Last edited by a moderator:

whitesmile

thử đi, mình thử rồi :) vẫn vậy, hiện hình hot của chủ top xong mới ra hình của mình, hình của mình xuoất hiện cũng nhạc đó

ùh. mình thử rồi vẫn bị thế. cái này phải hỏi chủ thớt rồi @@!

5230 bản belle không vào menu được có ai bị vậy không nhỉ

bản 5230 bạn đừng đổi sang tiếng việt nhé. để tiếng anh sẽ không bị lỗi k vào đc menu. còn muốn dùng tiếng việt thì đợi pro nào fix nhé :)

duyvh1712

Không biết mọi người flass như thế nào chứ còn mình flass xong con 5800 thì không vào menu được,bấm menu thì nó im re luôn, cài theme thêm cũng vậy,chỉ sử dụng được màn hình chính thôi,pó tay đành phải quay về bản gốc cho chắc ăn.

Sao không ai trả lời vậy??? có ai bị lỗi giống mình không??

chjckenboy_18

mình flash cả 2 bản cho con 5800 dùng rất tốt mà k thấy lỗi j cả, mình thík bản custom hơn! mong sẽ có nhìu cfw cho 5800 tốt như thế này! Sao bạn k dùng minicmd hả bạn?

minhtuanhttm

Đã thấy lỗi đầu tiên cho con 5250 là lỗi Camera, bạn fix lỗi dùm nhá. thaks

giúp mình fat chủ TOP, đang vướng cái này, nản wa

đang down bản Belle xem sao!! hê hê thử xem có lỗi nào ko ( chuyên gia làm chuột bạch :D )

hình anh để chưa đủ độ hót à. hay em thích cái hót hơn nữa ;))
HÓT nữa đi bác thớt

tiếc wa ko có con 5k8 nào để thử độ HÓT @@

Bác thớt xem hộ fat, con 5250 Belee ko chuyển về tiếng việt đc nhé, tạm thế đã, có gì phổ biến tiếp hehe

Không spam bài viết . Các comment hay viết chung vào 1 comment duy nhất và chờ trả lời​

Last edited by a moderator:

darkpiv

mình thả mod menu cho 5530 mà vẫn bị lỗi đè nút exit với back trong music hs...botay