• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

anhtin10

bạn cho mình hỏi là mình cài bản cfw của bạn khác.h mình flash bản của bạn thì nó ko cho là sao.giúp mình với

hellkul

Anh em tham khảo hình nền khởi động nên chọn cái nào :

hay là hót hơn thỳ anh em tag anh cho mình. Có thể add vào theme luôn. Bản fix tiếp tớ sẽ bỏ QT. QT cài ngoài đỡ lỗi hơn .Python full chạy có scriptshell chạy ứng dụng .py . [/B]
vãi anh rồi anh nghĩa ơi, mới xem trên trang của quyetdaik hơm qua, h lại lên đây ^^! bó tay

cái này cug được nhưng qt anh up lên #1 nha 1 số qt cài zo cfw không được =='

godan

nói nhiều làm gì hả em. Flash bình thường mà. Anh đang ở quê. Mai mới lên hà nội. chiều mai mới fix các lỗi được.

thôi đừng chém gió nữa. máy bạn xịn quá không jaf được cfw là phải rồi
Thật mà. flash fw gốc thì dc,cfw toàn die:(
Máy mình v51.1.002(5233) có flash dc cfw của bạn ko?

dungtam73

Mình muốn thay bản python trên bằng bản mới nhất thì làm thế nào mọi người ?

hellkul

Mình muốn thay bản python trên bằng bản mới nhất thì làm thế nào mọi người ?
down python bản mới về, hình như chỉ cần cái runtime là đủ, pips hay gì đó cí hết rồi, down về cài zo là xong

godan

có theme dđẹp hơn được f\đính kèm kìa bạn giống zậy thôi nhưng có viền ngoài nhìn đẹo ^^!
Nhưng bạn có theme bản custom ko?Cho mình xin với,mình thik theme đó hơn:)
Mà file đính kèm cũng bị xóa rồi

Chỉnh sửa cuối:

minhtuanhttm

Thật mà. flash fw gốc thì dc,cfw toàn die:(
Máy mình v51.1.002(5233) có flash dc cfw của bạn ko?

mình chưa thấy trường hợp của bạn bao giờ, chỉ sợ máy bạn bị sao đó thôi. bạn ko JAF đc thì bạn thử xem lại File CORE vs file Rofs2 xem có đúng ver ko, ko đúng thì chỉ cần đổi lại rồi flash. đảm bảo máy bạn JAF phát nào ăn luôn phát ấy. keke ( đổi hết lại là v51.1.002 là ok )
:D:D:D:D

minhtuanhttm

Đã thấy lỗi đầu tiên cho con 5250 là lỗi Camera, bạn fix lỗi dùm nhá. thaks

Chỉnh sửa cuối:

congtutrensan_9x

down python bản mới về, hình như chỉ cần cái runtime là đủ, pips hay gì đó cí hết rồi, down về cài zo là xong

cái em đang nói là scriptshell ứng dụng chạy các mã python
mai test python này mà chạy được thì thêm luôn. Mà nếu không đượcthay vào đó là upload python cho ae cài thủ công

duyvh1712

Không biết mọi người flass như thế nào chứ còn mình flass xong con 5800 thì không vào menu được,bấm menu thì nó im re luôn, cài theme thêm cũng vậy,chỉ sử dụng được màn hình chính thôi,pó tay đành phải quay về bản gốc cho chắc ăn.

whitesmile

chủ thớt về rồi à. cố gắng fix bản 5230 cho ae nhé. chỉ cần custom thôi vì bele hay lỗi lắm :D

congtutrensan_9x

• Link FOR 5530 RM-504 ^^!~ * đã sửa lỗi

anh nghĩa ơi sao nhạc chuông nó reo dc tý là hết nghe rồi tuy chưa bấm nhận cuộc gọi ='= new bug cfw or my phone bug ^^!

Cài đặt cảm biến. Điều khiển tương tác : + tắt nhạc chuông.

Ver custom

• Link For RM-356 -5800XM ^^!~ * đã sửa lỗi

Ver belle

• Link FOR 5800 RM-356 ^^!~ đã sửa lỗi

• Link FOR 5530 RM-504 ^^!~ * đã sửa lỗi

• Link For 5230 RM-588 ^^!~ * đã sửa lỗi

• Link For 5233/5232/5228 RM-625 ^^!~ * đã sửa lỗi 

• Link For X6 RM-559 ^^!~ * đã sửa lỗi

• LinkFor 5250 RM-684 ^^!~ * đã sửa lỗi 

• Link For X6 RM-551 ^^!~ đã sửa lỗ
i