• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.CFw N97mini,C6 kill.Neo Repack™ For all S60v5 by Huy Nghiã.•·´¯)«— Version 09₯

M4_Vu0ng_001

vậy bộ core thì sao cũng dùng bộ RM-588_51.6.002 luôn hay bản của pro đưa.

rof2 với core phải cùng tên
Tiện thể chủ thớt cho mình hỏi luôn là font trong bản này có add thêm trung hàn không bạn, nếu không có thì mình thay font pure+cn của nhockfc không sao chứ???? Bản cho 5230 trên còn có lỗi gì không bạn, đang tính flash lại cái máy :D
Cảm ơn bạn nhiều

Chỉnh sửa cuối:

Radium

Moderator
rof2 với core phải cùng tên
Tiện thể chủ thớt cho mình hỏi luôn là font trong bản này có add thêm trung hàn không bạn, nếu không có thì mình thay font pure+cn của nhockfc không sao chứ???? Bản cho 5230 trên còn có lỗi gì không bạn, đang tính flash lại cái máy :D
Cảm ơn bạn nhiều

font thì thay vô tư bạn ơi.

xzxCupidxzx

Contu ơi cho mình xin từ điển với .... =(( bản x6 k *#7370# đc ấn trắngtinh màn hình, còn menu topbar thì nó ra tiếng nga.... ={{( còn đâu mượt lém =))))

congtutrensan_9x

Contu ơi cho mình xin từ điển với .... =(( bản x6 k *#7370# đc ấn trắngtinh màn hình, còn menu topbar thì nó ra tiếng nga.... ={{( còn đâu mượt lém =))))

gỡ bỏ belle top vs extra button với khôi phục cài đặt gốc được nhé :D

hellkul

gỡ pỏ trog quản lý ứg dụg ah ??

ý là có thể gỡ bỏ được, extra button khi thấy tiếng nga thì nhấn cái bên tay phải muốn tắt thì nhấn bên tay trái, chọn cái dưới cùng, còn reset thì 4 phím xem được không

xzxCupidxzx

Congtu ơi sao thiếu nhiều app quá khôg có cả ghi âm lun. Mà mình xoá 2file đó rồi reset vẫn trắng tinh lun

hellkul

Congtu ơi sao thiếu nhiều app quá khôg có cả ghi âm lun. Mà mình xoá 2file đó rồi reset vẫn trắng tinh lun
thử reset = phím cứng xem
p/s: anh nghĩa cho e mod em làm lại cái kia đi, cái này mất nhìu apps wa' :(

hellkul

chắc xóa để lấy chỗ cho 2 ông cụ QT và Python đây mà.

cái ấy sao không lấy sis nhét zo setup, cài sai khi flash là được oi`, chứ từ điển, ghi âm , máy tính cũng cần mà >.<

hellkul

K *#7370# cơ ấn toan trắg man hjh. A ngia thiếu dịch vụ sim cho X6 nữa

thì cách này k dc thì cách khác, không thì jaf lại, dịch vụ sim cho ẩn r , hầu như không ai xài >.<
P\S: anh nghja mod đâu >.<

Radium

Moderator
cái ấy sao không lấy sis nhét zo setup, cài sai khi flash là được oi`, chứ từ điển, ghi âm , máy tính cũng cần mà >.<

mình thấy rofs2 còn trống cũng khá nhiều. Kiếm bản nào có dùng fw cleaner backup rồi quăng vô thôi

congtutrensan_9x

thì cách này k dc thì cách khác, không thì jaf lại, dịch vụ sim cho ẩn r , hầu như không ai xài >.<
P\S: anh nghja mod đâu >.<
dịch vụ sim cho ẩn rồi nhé :D
Phần mềm cài ngoài còn tốt hơn
K *#7370# cơ ấn toan trắg man hjh. A ngia thiếu dịch vụ sim cho X6 nữa
dịch vụ sim cho ẩn rồi nhé :D bạn reset bằng phím cứng. không thì flash lại
bạn reset bằng phím cứng. không thì flash lại

mình thấy rofs2 còn trống cũng khá nhiều. Kiếm bản nào có dùng fw cleaner backup rồi quăng vô thôi
tách ở fw gốc bằng navifirm. mình sẽ thêm phần tách ở topic hướng dẫn. Những mục không liên quan hay xin mod thì qua topic hướng dẫn cmt cho mình nhé :D

maxkyn

Có ai flash được 5250 chưa vậy

Chủ top ơi, sao mình flash mà nó cứ chớp chớp màn hình vậy bạn.. Mình thử dow bộ fimware v30 của nokia xong chèn mấy file của bạn lên nhưng nó báo là không tìm thấy file là sao bạn

congtutrensan_9x

Chủ top ơi, sao mình flash mà nó cứ chớp chớp màn hình vậy bạn.. Mình thử dow bộ fimware v30 của nokia xong chèn mấy file của bạn lên nhưng nó báo là không tìm thấy file là sao bạn

mình chưa có thời gian fix, lên mình đã gỡ link 5250 rồi nhé.

vietthanhtt

5233 vào bản đồ bị uot ra ngay
cái biểu tượng khóa nhanh vô tác dụng
vẫn chưa fix đc phím cứng camera
ko có email