• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.CFw N97mini,C6 kill.Neo Repack™ For all S60v5 by Huy Nghiã.•·´¯)«— Version 09₯

hellkul

thử bộ này vào rofs2 xem: http://www.mediafire.com/?qoxu6wu5bh55qtt
cái này trong bản mình!

rất tiếc là hem dc :(
có 1 cái khá là bất bt là sau khi cho mod vào bản 5233 sau ( ko apps) thì suite tốt, hifi có sẵn, cho grid luôn, ngon, ko biết xoá cái apps hình cái đèn, 5233 ko xài dc apps này, và cuối cùng là CAMERA sau khi fix phím cứng thì ĐEN THUI , hình như là như ver custompro tuy đã cho mod ở trang 2x vào, camera lên 5.mp-3.mp-0.3.mp :(

Chỉnh sửa cuối:

vietthanhtt

bạn down bằng điện thoại hay pc đó. Nếu điện thoại thì mình cũng chịu. Có thể nó ở dạng folder.

Click vô link anh đưa thì như này,nó chạy thẳng vô tài khoản của em,link ko tồn tại

Radium

Moderator
Click vô link anh đưa thì như này,nó chạy thẳng vô tài khoản của em,link ko tồn tại
ok. Gửi lời xin lỗi đến bạn, mình đang ol điện thoại nên k kiểm tra được. Chắc a Nghĩa up link ma rồi :p chắc mai a ấy trả lời cho. :D

congtutrensan_9x

bạn down bằng điện thoại hay pc đó. Nếu điện thoại thì mình cũng chịu. Có thể nó ở dạng folder.

em share không đúng cách rồi. nhấp vào là nó về my file của tải khoản mediafire của mình :p

rất tiếc là hem dc :(
có 1 cái khá là bất bt là sau khi cho mod vào bản 5233 sau ( ko apps) thì suite tốt, hifi có sẵn, cho grid luôn, ngon, ko biết xoá cái apps hình cái đèn, 5233 ko xài dc apps này, và cuối cùng là CAMERA sau khi fix phím cứng thì ĐEN THUI , hình như là như ver custompro tuy đã cho mod ở trang 2x vào, camera lên 5.mp-3.mp-0.3.mp :(

ùm bản ý camera cho nhầm tăng độ nét 3.2 vào thay mỗi file 10282EDC - Camera Quality.txt trong private/10202be9 trong fw gốc của 5233 vào là ok

congtutrensan_9x

Vẫn dùng tốt, cá nhân mình thấy ko nét bằng của ThanhTungHT. Thớt nên canh giữa mấy cái phím.

canh giữa thì không sử dụng được extra button. mod Belle mà dùng căn giữa thì xấu lắm. Bạn có thể edit để cfw theo ý muốn của mình :D . Nếu bạn chưa thấy nét thì cho cái này vào private/10202be9

http://www.4shared.com/office/gz-3Qjhc/10282EDC.html

vấn đề là nó đen xì á >.<

vậy onl yahoo đi anh chỉ cách cho :)~

whitesmile

a ơi. pin của 5230 tụt nhanh quá. chẳng dùng mấy mà để từ sáng đến trưa hết nửa cục pin :S
mà cho e link fix cam với