• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW HD For X6 - BẢN TÌNH CUỐI - Design by hoangphonghd

kangnam

bản này cũng không có gì đặc sắc lắm ngoài QT 4.7.3.1 ..

rofs2 refresh v2 của bình24.....

vẫn trình duyệt cũ .. chủ thớt sửa file 101F8731.txt trong 10202be9 thành 8.0 :):)

lỗi camera đang sử dụng ....

Dù sao cũng thanks chủ thơt đã share .. hihi

hoangphonghd

Sau vài ngày Test bản HD C6V42 for X6 thấy cũng ngon lắm
Có khi co phần hơn bản này

minhducntt

có phần hơn.thì ông anh làm ra cho anh em chơi đi.vẫn đang dùng bản của ông anh.có cái hơi ko thích là quá nhiều cái trong menu.để menu 3x3 đẹp hơn nhiều nhở gọn.ko rối mắt

hoangphonghd

có phần hơn.thì ông anh làm ra cho anh em chơi đi.vẫn đang dùng bản của ông anh.có cái hơi ko thích là quá nhiều cái trong menu.để menu 3x3 đẹp hơn nhiều nhở gọn.ko rối mắt

Mình đã nói rùi
sau bản này mình ko làm nữa
nhưng C6V42 mới ra
ngứa tay làm thử 1 bản dùng thôi
chứ ko share đâu.

kangnam

Sau vài ngày Test bản HD C6V42 for X6 thấy cũng ngon lắm
Có khi co phần hơn bản này

ông chơi kiểu này thì nản rùi .. hihi

ngon thì share cho ace pda ... chứ quảng cáo làm nhiều người ham hố .. :)):))

nói thật chứ c6v42 chắc gì đã ngon bằng n97 .. ( theo cảm nhận riêng )

lastl0ve0510

Đã Flash,Flash xog vào ngay Trình nhạc đẻ xem Cuộn có mượt k? Kết quả là k trôi bằng CFW Diablo Of Badvlad.Mod có ghi cũng là cuộn của IP có lẽ mình sẽ Share bản đó trên diễn đàn.Chỉ tiếc là nó không có tiếng việt.

hoangphonghd

Đã Flash,Flash xog vào ngay Trình nhạc đẻ xem Cuộn có mượt k? Kết quả là k trôi bằng CFW Diablo Of Badvlad.Mod có ghi cũng là cuộn của IP có lẽ mình sẽ Share bản đó trên diễn đàn.Chỉ tiếc là nó không có tiếng việt.

Người việt dùng hàng việt chất lượng cao
Nếu bạn có ý Port CFW đó lên thì cũng lên chỉnh sửa lại cho đúng

lastl0ve0510

Người việt dùng hàng việt chất lượng cao
Nếu bạn có ý Port CFW đó lên thì cũng lên chỉnh sửa lại cho đúng
Nếu thế thì mình sẵn sàng ngay ak,mà bạn còn X6 để test chứ.thực sự là nó rất tuyệt.mình sẽ post nó lên.

lastl0ve0510

mình k biết Cook.có lẽ mình chỉ post link nhờ 1 Bro nào đó Cook thêm ngôn ngữ.thay Fonts là Ok thôi.

I

imme88

Guest
mình có dùng bản CFW HD này và bản Diablo đó rồi, theo ý kiến của mình thì bản Diablo đó không nhanh bằng bản này và bị lỗi backup trong file manager :(, ưu điểm là được add font Calibri trông đẹp hơn font default và cá nhân mình thích belle navigation bar. Nếu bản HD này có navigation bar của belle thì mình sẽ chọn bản HD này :D

hoangphonghd

Ai chụp lại cho mình xin vài hình ảnh giao diện web CFW này với.
Cảm ơn nhìu.

Last edited by a moderator: