• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW HD For X6 - BẢN TÌNH CUỐI - Design by hoangphonghd

lastl0ve0510

rof2 Mod navibar Belle http://www.mediafire.com/?ry0rap2ewaecrg9
rof2 không có Navibar http://www.mediafire.com/?81vnfpuqgun4aui
core and Uda http://www.mediafire.com/?6y5rw0ai5hbw1ie
còn thiếu 2 file thì mới flash đc.nếu bạn nào test thì lấy 2 file còn lại trong bộ Fw paste vào RM-559 là Ok.

Bản này của HP khá hoàn chỉnh rồi.tuy nhiên Cfw kia cũng có ưu điểm nếu kết hợp ưu điểm của cả 2 thì rất tuyệt.Cfw Diablo cuộn phải nói là siêu mượt.

Last edited by a moderator:

minhducntt

Bản này của HP khá hoàn chỉnh rồi.tuy nhiên Cfw kia cũng có ưu điểm nếu kết hợp ưu điểm của cả 2 thì rất tuyệt.Cfw Diablo cuộn phải nói là siêu mượt.
cái bạn post ở trên đó là cái bạn nói up đó hả. sao ko lập 1 topic riêng theo dõi cho dễ

lastl0ve0510

bạn có thời gian thì lập hộ mình luôn đi.tối qua mình cũng định lập 1 topic rùi.gần xong thì thấy hơi xến nên lại thôi.bạn test đi rồi post.hoặc pm yahoo của mình mìh đưa nguồn cho tham khảo IM key_to_my_life_6868
HP ơi.ở menu bluetooth k có phần kết nối phụ kiện âm thanh nhỉ

hoangphonghd

Mọi người đâu hết rùi
Ai vô chụp lại hộ mình xin vài pic về Web của bản này với iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

firerock07

Cho mình hỏi Music chỉ đọc E:Music vậy chứ nhạc chuông tải ngoài để ở đâu bây giờ? Để chung ở E thì cái trình phát nhạc nó gom vô luôn, mình ko muốn thấy nó ở trong library nhạc. Chỉ dùm mình với.

kulboy_vn

phiên bản trình duyệt wep của cfw này là phiên bản cũ fai k zậy chủ thớt?

hoangphonghd

Cho mình hỏi Music chỉ đọc E:Music vậy chứ nhạc chuông tải ngoài để ở đâu bây giờ? Để chung ở E thì cái trình phát nhạc nó gom vô luôn, mình ko muốn thấy nó ở trong library nhạc. Chỉ dùm mình với.

Dễ mà nhạc chuông bạn để đâu cũng đc ngoại trừ folder Music

hoangphonghd

phiên bản trình duyệt wep của cfw này là phiên bản cũ fai k zậy chủ thớt?

uh. Nhưng đây chj là bản life thôj. Bản chjnh thức sẽ update sau.
Bạn đã jaf chưa. Chụp lạj cho mjnh xjn vài jmage web bản này với.
Xjn maj mà ko aj chụp cho.

minhducntt

vừa mop thử bản ông kia up lên xong.ko thấy cái rompatch đâu.vs menu 4x4 ghét vãi.quá nhiều và thừa khi không sử dụng đến, rối mắt.nói chung là đc

hoangphonghd

vừa mop thử bản ông kia up lên xong.ko thấy cái rompatch đâu.vs menu 4x4 ghét vãi.quá nhiều và thừa khi không sử dụng đến, rối mắt.nói chung là đc

Rompatch ko có thì bạn add vô
Menu 4x4 ko thích thì sửa lại thành 3x4 là okie

lastl0ve0510

mình có cài 1 soft qt máy báo thiếu qt.nên mìh mới cài bộ qt mìh có sẵn trên máy.nhưg báo lỗi nên thôi.vì quên mất là máy có sẵn.giờ hìh như soft qt k chạy đc.k lẽ đàh format

hoangphonghd

mình có cài 1 soft qt máy báo thiếu qt.nên mìh mới cài bộ qt mìh có sẵn trên máy.nhưg báo lỗi nên thôi.vì quên mất là máy có sẵn.giờ hìh như soft qt k chạy đc.k lẽ đàh format

no chj thog bao the thoi ko sao dau. Ban cu cai soft chay nen qt thoaj maj dj. Dam bao voj ban la chay 100% ko loj

Oxy

Mình lâu rồi ko vào 4Rum nên hoangphong ko biết là phải :D. wifi X6 kém thật, dùng con e63 của vợ ăn đứt wifi con này. Test bản mới để cảm nhận đi bạn

hoangphonghd

Mình lâu rồi ko vào 4Rum nên hoangphong ko biết là phải :D. wifi X6 kém thật, dùng con e63 của vợ ăn đứt wifi con này. Test bản mới để cảm nhận đi bạn
Mình thấy wifi thì v5, belle bắt kém hơn v3.

Nếu 2 bạn có X6 thì Test thử bản này đi
wifi sẽ là ko tưởng
nhanh vô cùng

lastl0ve0510

k pít tại máy hay gì mà từ khi mìh chạy Cfw này Pin tụt nhanh wá.bt phải dùg đc 2 ngày.b.giờ chỉ dùg đc nữa ngày.Ram thì cũg thấp nữa.chạy Mykeylock với N desk thôi.Ram chỉ còn 26 Mb.chạy Opera 7 nữa thì chỉ còn 11Mb

shkhlm

k pít tại máy hay gì mà từ khi mìh chạy Cfw này Pin tụt nhanh wá.bt phải dùg đc 2 ngày.b.giờ chỉ dùg đc nữa ngày.Ram thì cũg thấp nữa.chạy Mykeylock với N desk thôi.Ram chỉ còn 26 Mb.chạy Opera 7 nữa thì chỉ còn 11Mb

bạn thử fomat lại máy xem