• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-04 - C6v40 for 5233/5230/5530/5800 (01/08/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

minhduy199

Thanh Duy nếu có làm fw mới thì sửa xóa mấy cái romani, pakistan nha, không ai xài cái đó đâu, cài tiếng hàn với tiếng nhật đi :D

ctgreen312

mình không thích icon anna, ai có icon n8 thì cho mình với, mình qua blog của binh24 mà không biết down cái nào nữa.

nokia6686

Nút Express OK đó, mình xác nhận, đợi 1 chút rồi khởi động lại máy thì sẽ sử dụng được thôi, nếu không được thì khởi động lại tiếp chừng 2-3 lần bảo đảm OK. Mình đã test rồi!

trungc0

sr spam! các bác cho e hỏi. e flash 5250 mà chạy pooling xong máy không lên nguồn là gặp lỗi gì vậy các bác? e dùng dữ liệu trong rosf2 của Deviant 4 copy vào rosf2 của 5250 30.0.2 rùi flash thì nó bị như vậy.sau khi repack rosf 2 thì file có dung lượng 112mb

M4_Vu0ng_001

sr spam! các bác cho e hỏi. e flash 5250 mà chạy pooling xong máy không lên nguồn là gặp lỗi gì vậy các bác? e dùng dữ liệu trong rosf2 của Deviant 4 copy vào rosf2 của 5250 30.0.2 rùi flash thì nó bị như vậy.sau khi repack rosf 2 thì file có dung lượng 112mb

thì dung lượng rof2 vượt dung lượng cho phép chứ sao nữa bạn....
dùng NFE 0.3 đi

shido_katori

Active Member
P/S all : mình đã test bản của Thanh và Tùng, ở cả 2 ban đều gặp lỗi vào Email ko đọc dc email, cả 2 bản chỉ xảy ra khi ở trên update mod Fix bluetooth ( bị restart khi xài tai nghe BT), mình đã thử Flash lại bản Deviant cũ ( chưa có mod fix BT) và thấy là ko bị lỗi ko đọc dc email nên có thể 85% lỗi email là do mod fix BT gây ra. hi. ý kiến mình là vậy. mình còn gà. ai chém thì chém nhẹ thôi :)):)):)):)):)):)):))

minhduy199

Musicsuite đc thêm shorcut MusicStopper và Shazam và Music player v1.52 sao không thấy shazam với hiển thị lời bài hát, còn Backgroud widget, long tap (nhấp giữ ở homescreen)Sym^3 là gì zạ

M4_Vu0ng_001

Musicsuite đc thêm shorcut MusicStopper và Shazam và Music player v1.52 sao không thấy shazam với hiển thị lời bài hát, còn Backgroud widget, long tap (nhấp giữ ở homescreen)Sym^3 là gì zạ

có lời bài hát ở music thì mới có hiển thị lời bài hát chứ bạn,shazam xóa rồi,chắc chưa update lại thông tin..còn cái kia cứ làm theo thì bạn sẽ biết thôi..

tuan291188

Cho mình hỏ cái: Phần hiệu ứng từ menu--> thư mục thấy mượt rồi, sao khi nhấn nút "thoát" của menu ra mà hình chính lại kô có( Sau khi flash thì có hiệu ứng nhưng sau khi chuyển 3x4 --> 4x4 big icon bằng menu switch lại bị mất)?

Desperado015

Khi có tin nhắn đến thì cả màn hình sáng lên và cứ giữ nguyên như thế nên nếu nhắn tin nhiều sẽ rất hao pin :-s. Ai chỉ mình cách để khi tn đến thì chỉ có đèn ở phím trắng ở giữa nhấp nháy đc k :-/
Mình dùng 5k8, thanks ^^

socloc20

Khi có tin nhắn đến thì cả màn hình sáng lên và cứ giữ nguyên như thế nên nếu nhắn tin nhiều sẽ rất hao pin :-s. Ai chỉ mình cách để khi tn đến thì chỉ có đèn ở phím trắng ở giữa nhấp nháy đc k :-/
Mình dùng 5k8, thanks ^^
làm gì có, mình flash 5k8 cho bạn mình rất bình thường nhé, chắc bạn xài free isms nên màn hình nó sáng lên chứ gì

hoalien902

her có ai bị lỗi hay la bản cfw này như vậy thế 5k8 không có cảm biến ánh sáng ma lại ra chỉnh độ sáng màn hình vậy

Status
Không mở trả lời sau này.