• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-04 - C6v40 for 5233/5230/5530/5800 (01/08/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

zerolove77

hix! có bác nào bị lỗi khi xem video ko? e 5230 của e load video nặng không tả nổi! giật hình liên tục rồi hình thì đứng im còn tiếng và time vẫn chạy :|

vậy là bạn xem film .FLV rồi... đuôi đó chỉ 1 số phim coi muợt thôi.. còn đa số là giật giậy vây đó

binhnhox

@rylthanhhai: đã test bản 5800 này chưa bạn. có âm lịch ko?

đã test hoàn chỉnh bản 5k8 này,âm lịch có bác nguyen nhé :D,mediabar xài tốt,Email xài tốt,camera tốt và nghe nhạc khá (1 số máy của 1 số bạn bị lỗi,có thể do khi flash bị gì đo,chứ mình flash 1 lần xong là ok hết)

vunguyenmt

đã test hoàn chỉnh bản 5k8 này,âm lịch có bác nguyen nhé :D,mediabar xài tốt,Email xài tốt,camera tốt và nghe nhạc khá (1 số máy của 1 số bạn bị lỗi,có thể do khi flash bị gì đo,chứ mình flash 1 lần xong là ok hết)

có thể tách cái âm lịch V40 cho mình xin được ko

vulinh123456

Kết nối tai nghe bluetooth vẫn còn lỗi bạn ơi, kết nối xong không nghe được gì hết, máy tự khởi động lại.

anhphu18

ai bày mình cách thay icon anna thành N8 được không, mình chép đè vào thì bị thiếu dung lượng, hix

Delzie

Mình có 1 lỗi k biết là của máy hay là của bản CFW này, đó là hiển thị thời gian tn đến bị chậm khoảng 4'. Ví dụ như tn đến máy chính xác là 12h04 nhưng trong phần Inbox lại ghi là 12h:-/, có ai bị lỗi này k và mong mọi người chỉ mình cách fix
1 vấn đề nữa là khi tn thì cả màn hình lại sáng lên, làm thế nào để chỉ có phím cứng trắng ở giữa sáng nhấp nháy khi tn đến ạ :-/
À mình dùng 5800,mong mọi ng giúp đỡ :D

Mình thì ngược lại với bạn :D Mình dùng bản nào cũng thế, tn đến lúc 12h30 mà đồng hồ mình mới có 12h21 :)) =)) bạn thử xem lại chỗ đồng hồ của máy xem :D

M4_Vu0ng_001

đã test xong pin của bản này:
50/100 độ sáng màn hình,nghe nhạc bằng trình mặc định khoảng 2h âm lượng 50%,chạy ẩn isms,để hiệu ứng,ko game,lên mạng vài phút =opera mini+khởi động lại máy 1 lần,ngoài ra chỉ nghe gọi nhắn tin...pin được 2 ngày+2 3 tiếng gì đấy,như vậy pin trâu không nhỉ?mà ko biết pin máy mình có chai ko chú thằng bạn mình lướt web liên tục,max độ sáng màn hình nhưng được ngày rưỡi...

socloc20

50/100 độ sáng màn hình,nghe nhạc bằng trình mặc định khoảng 2h âm lượng 50%,chạy ẩn isms,để hiệu ứng,ko game,lên mạng vài phút =opera mini+khởi động lại máy 1 lần,ngoài ra chỉ nghe gọi nhắn tin...pin được 2 ngày+2 3 tiếng gì đấy,như vậy pin trâu không nhỉ?mà ko biết pin máy mình có chai ko chú thằng bạn mình lướt web liên tục,max độ sáng màn hình nhưng được ngày rưỡi...
bớt đùa, lướt web liên tục được 10 tiếng là cùng

Delzie

Pin bạn là pin gì vậy :-? Của mình 1320mH dùng đc. ngày rưỡi à :-?

anhphu18

bản này sạc pin hơi lâu hơn bình thường, có cách nào khắc phục không DT

Status
Không mở trả lời sau này.