• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

socloc20

Hình như lần trc em xài font BlackBerrychan gì gì đó chỉ 3mb thôi đã sập... Sau đó dùng cartoon nhưng lỡ tay chỉnh nhỏ xíu sập luôn. Bh không dám đụng tới nữa.
Fw có vấn đề :D, hay lại có pm nào xung độ vs nhau rồi :D

nếu để font ở thẻ nhớ thì rút thẻ nhớ ra,cần gì fl lại///

Rút chết thẻ nhớ vậy vài lần là quẳng thẻ đó đi mua thẻ mới luôn

nicky205

FontRouterMan nhiều bug lắm, bạn chưa gặp đó thôi.
Ví dụ như nó xung đột với mtdeva2008 nè, vào xong thoát ra là restart lại máy ngay :|

NguyenDuyThanh

Các bạn thay font nên cook lại cho ổn định chứ đừng dùng phần mềm. Nếu rảnh mình sẽ cook thêm vài thứ nữa cho fw theo các bạn yêu cầu: font full ký tự + smile + trung hàn, âm lịch tích hợp sẵn.

XpressmusicS19

Các bạn thay font nên cook lại cho ổn định chứ đừng dùng phần mềm. Nếu rảnh mình sẽ cook thêm vài thứ nữa cho fw theo các bạn yêu cầu: font full ký tự + smile + trung hàn, âm lịch tích hợp sẵn.
Hic.bác DT bao giờ mới về vậy.con 5k8 của e chờ bác từng ngày.

shinii381

sau khi mình flash xong vào ROMPATCHER mình apply thi mình bị restart máy lại liên tục không xài đc, mình flash lại 1 lần nữa và cũng bị y nhu vậy, sau đó thì mình không sử dụng ROMPATCHER luôn, bạn giải thích giùm mình đc không? thank bạn nhiều lắm.

NguyenDuyThanh

sau khi mình flash xong vào ROMPATCHER mình apply thi mình bị restart máy lại liên tục không xài đc, mình flash lại 1 lần nữa và cũng bị y nhu vậy, sau đó thì mình không sử dụng ROMPATCHER luôn, bạn giải thích giùm mình đc không? thank bạn nhiều lắm.

Có phải bạn apply patch c2z của người khác đúng ko. Nếu c2z thì bạn phải sử dụng ứng dụng c2z maker tạo c2z cho máy bạn (vì mỗi c2z tương ứng mỗi máy khác nhau nên apply patch của máy khác sẽ bị restart).

hongminh004

làm thêm bản này đi Thanh, mình cũng đang cần mấy mod này mà ko biết với ko có thời gian mà ngồi cook. Mong là sẽ có hàng sớm. Thanks

socloc20

có thêm được font pure lite ko nhì, font này cực đẹp full tiếng trung ko xài thì uổng quá

darkness90vt

bản 5230 ram không ổn định, vào opera thường bị văng ra, nói chung cfw này chỉ đẹp thôi còn hiệu năng thua những bản trước

NguyenDuyThanh

bản 5230 ram không ổn định, vào opera thường bị văng ra, nói chung cfw này chỉ đẹp thôi còn hiệu năng thua những bản trước

Opera bị văng ra là do trình duyệt này thiếu ổn định, ngốn ram thôi bạn à. Bạn có thể sử CFW khác để kiểm chứng Opera.

darkness90vt

Opera bị văng ra là do trình duyệt này thiếu ổn định, ngốn ram thôi bạn à. Bạn có thể sử CFW khác để kiểm chứng Opera.

bạn không phải đổ lỗi do trình duyệt opera bởi các cfw mình dùng ko hề bị văng mà còn chạy rất mượt, còn chuyển qua cfw này thì rất hay bị văng, đứng máy, chưa kể chơi trò mạesty2 mà có tinh nhắn ra nhắn tin xong thì mạesty2 cũng văng lun, mình test qua thấy vậy nên góp ý thôi, còn về ram nhìu lúc còn bị tụt xuống 30mb dù không làm gì

Luu_Tan_Vu

bạn không phải đổ lỗi do trình duyệt opera bởi các cfw mình dùng ko hề bị văng mà còn chạy rất mượt, còn chuyển qua cfw này thì rất hay bị văng, đứng máy, chưa kể chơi trò mạesty2 mà có tinh nhắn ra nhắn tin xong thì mạesty2 cũng văng lun, mình test qua thấy vậy nên góp ý thôi, còn về ram nhìu lúc còn bị tụt xuống 30mb dù không làm gì

bạn flash có sai gì k mình test thấy bản này cũng ổn dù mình k thích c6

darkness90vt

bạn flash có sai gì k mình test thấy bản này cũng ổn dù mình k thích c6

mình chơi cfw hơn 1 năm rồi, đang chờ bản blaze v2 nên test thử bản này thôi, hồi trứơc có dùng thử của DT nên test xem sao và thấy kém hơn bản trước nên góp ý thôi

Status
Không mở trả lời sau này.