• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

taothephong

em đow chẳng đc này... anh đơ rồi up wa mediafire giúp ae đi

thì down rồi,mà chỉ đc 1 file chẳng có định dạng j cả,bạn mún down ở trên filesonic thì phải tắt IDM đi mới down đc.chứ IDM mà tự tìm liên kết thì down k đc đâu.mình đang thử down lại,nếu đc mình up lên mediafire cho bạn,có 1 điều core này of a.Bình,a nói phải để đg link như thế,k đc chuyển sang link khác.ý kiến of tác giả:D

nh0ctq90

Chỉnh sửa cuối:

buihoa88

Giải nén theme file sis, chép vào rofs2.

mình giản nén theme blink được 2 file: private, resource
copy vào đây rồi đóng gói phải không bạn

anhphu18

vẫn chưa có âm lịch, phím tắt trái là menu chứ ko phải là danh bạ nên sài không quen :(

binhnhox

a thanh cho e hỏi,e có core refect của binh24 rồi,mà core C6 lúc trước,có flash chung bản này dc hok

binhnhox

ah cái link của a binh này là trước giờ rồi phải hok,nếu là vậy thì cái core này e đã có rồi :D

anhtuana12

H mình lấy core v50.0.001 ở đâu để minh flash vậy ?
Mình muốn sau này trở về FW gốc là 50.0.001
chứ h lên 50.6.002,sợ sau naỳ ko về lại dc
Bác nào giusp với

taothephong

vẫn chưa có âm lịch, phím tắt trái là menu chứ ko phải là danh bạ nên sài không quen :(
cái này thì bạn có thể đổi đc mà,bạn nhấn tùy chọn->chỉnh sửa nội dung->tùy chọn->phím chọn phải->thích d.bạ thì chọn d.bạ:D

ah cái link của a binh này là trước giờ rồi phải hok,nếu là vậy thì cái core này e đã có rồi :D
core này là core mới ngày 17-6 of a.Bình,có ng up lên mediafire rùi,bạn down về đi:))

socloc20

Bản 4x4 menu có dùng được cho c60v4 ko nhỉ. Mình flash mấy bản gần đây toàn thấy mọi người để 3x4. :z.
P/S: Mình test trên máy, Ovi Map 3.06 nhanh và tiện dụng hơn hẳn 3.04 đấy. Mình nghĩ cook vào thì hay hơn là 3.04.

3x4 khi xoay ngang nhìn đẹp hơn bạn à, chứ 4x4 nhìn xấu lắm

binhnhox

core 17/6 là đúng roài,hôm đó bác ChanYue có share mình :D.vậy thì chỉ chờ rofs2 ra là phang thoy :D

Status
Không mở trả lời sau này.