• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

xuanbach123

TD hôm nào rảnh làm một bản n97 cho 5233 v50 đổi không khí tí chứ dùng mãi c6 dùng cũng chán:D

buihoa88

Bây h mình muốn thêm theme blank vào file để cook thì làm sao bạn
có nghĩa là sẽ có 2 theme thay vì 1 theme, tks

nhoxkyo97

hix.. tối wa mới flash bãn cũa anh Bảo... tối típ tục flash bản cũa anh Thanh nữa.. :)) :))

taothephong

xin DuyThanh làm 1 bản 5530,chờ đợi mãi mới thấy,topic hot ghê thiệt:))thanks bro nha

OnlineNo1

Bản 4x4 menu có dùng được cho c60v4 ko nhỉ. Mình flash mấy bản gần đây toàn thấy mọi người để 3x4. :z.
P/S: Mình test trên máy, Ovi Map 3.06 nhanh và tiện dụng hơn hẳn 3.04 đấy. Mình nghĩ cook vào thì hay hơn là 3.04.

anhphu18

đây phải bản cuối cùng chưa DT, mình muốn ổn định luôn, không flash nữa, mình rất thích cfw của DT, hy vọng sớm hoàn thiện

funnyclock

Bản 4x4 menu có dùng được cho c60v4 ko nhỉ. Mình flash mấy bản gần đây toàn thấy mọi người để 3x4. :z.
P/S: Mình test trên máy, Ovi Map 3.06 nhanh và tiện dụng hơn hẳn 3.04 đấy. Mình nghĩ cook vào thì hay hơn là 3.04.

có mấy cái mod 4x4 với 4x5 menu switch mà, install vào máy, nhấn một cái, khởi động lại là có ngay!

buihoa88

Giải nén theme file sis, chép vào rofs2.
mình giản nén theme blink được 2 file: private, resource
copy vào đây rồi đóng gói phải không bạn

Status
Không mở trả lời sau này.