• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

Các bạn thông cảm mình nhá, mình làm từ sáng tới giờ rồi. Nghỉ 1 chút (hoa mắt, chóng mặt rùi). Chắc chắn là trong ngày hôm nay sẽ có cho tất cả đt.

ChanYue

trời ! tưởng 5k8 lâu mới có chứ he he mới sạc pin sẵn làm luôn, thanks DT nhé
ps: ông này làm chấn động cả box rùi

Hiện tại có 57 người xem chủ đề này (33 thành viên và 24 khách)
ChanYue anhtuandinhthu b4db0y_5292 binhnhox buihoa88 debonx drnguyenluan drthanh88 funnyclock haichin hieu_map huuthanh77 i3oyduy17 iam_mrl k3nluv luckystar_8391 Luutanvu M4_Vu0ng_001 max1397 NguyenDuyThanh+ nh0ctq90 nhoem_nhoem219 phamtiendt1982 phuonxinh shkhlm taothephong tbd2008 tngoc1 trankhanh2210 volam200588

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

Các bạn cứ tắm rửa ăn cơm rồi online là có ngay fw ngon. Mình đang rebuild lại tất cả.

buihoa88

Nguyên văn bởi NguyenDuyThanh
Giải nén theme file sis, chép vào rofs2.

mình giản nén theme blink được 2 file: private, resource
copy vào đây rồi đóng gói phải không bạn

đóng gói , flash xong , có đúng y mỗi 1 theme :(

tbd2008

tuy cfw của 5800 chưa up xong nhưng thấy bác vất vả, và có tinh thần e thanks bác vì có sự nhiệt tình đó, thanks bác rất nhìu vì đã ra bản cfw này..........

LoiPT

Các bạn thông cảm mình nhá, mình làm từ sáng tới giờ rồi. Nghỉ 1 chút (hoa mắt, chóng mặt rùi). Chắc chắn là trong ngày hôm nay sẽ có cho tất cả đt.

Ủng hộ DT. thank bạn vì tất cả những gì đã làm cho mọi người

ChanYue

@DT: tôi có thể xóa Ovimap 3.04 và thay 3.06 đc ko? có ảnh hưởng gì ko?

LoiPT

Bản mới này ai biết xóa icon shazam trong mục nhạc chỉ mình với

socloc20

À quên nói vs mọi người, ai flash bản này mà bấm media bar ko được hay xuất hiện file lạ gì đó trong ứng dụng thì flash lại tích vào factory set nhé, chờ lâu 1 xíu nhưng đảm bảo hết sạch lỗi, còn ai ko bị thì thôi :D

Status
Không mở trả lời sau này.