• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

minhthang_46dt1

Ôi lại có 1.2#8 rồi ah. Nhưng mà bản này cái Menu nhìn ngồ ngộ :D cái chữ nó cách xa icon quá bác mathanh ah. Không biết xoay ngang nó sẽ như thế nào nhỉ. Bác cho thêm vài cái hình đi có video cang tốt :D. Than'k bác nhiều.

ksmanhdung

Bản 1.2#8 này sao khi vào các thư mục lại bị mất cột sóng và pin à bác? mà sao Icon thì chữ lại cách xa thế, trông không đẹp lắm nhỉ?

mathanh

Bản 1.2#8 này sao khi vào các thư mục lại bị mất cột sóng và pin à bác? mà sao Icon thì chữ lại cách xa thế, trông không đẹp lắm nhỉ?

thì làm cho có với người ta, mình không thích dạng menu này. khi có tin nhắn cũng không thấy cái thư bên trên:(

ohannguyent

bản này full menu nên sẽ mất cột sóng nhằm tăng diện tích menu lên. nhìn thì tùy mắt mỗi người nhưng theo mình thì đẹp đấy chứ. tiếc là mh ngang chưa làm đc.

minhthang_46dt1

thì làm cho có với người ta, mình không thích dạng menu này. khi có tin nhắn cũng không thấy cái thư bên trên:(

Thế thì bác cho anh em thêm một lựa chọn nữa đi bản 1.2#8 nhưng mà Menu sóng sánh vẫn đầy đủ ấy. Mà công nhận dùng bản của bác nghe cái âm thanh mà phê quá, mình đã thử qua các bản CFW ở trên 4r mà chưa thấy bản nào mà tiếng Bass nó lại mạnh và sâu như thế...Phải nói là thôi rồi thích tê người :D:)) (theo cảm nhận riêng)

Chỉnh sửa cuối:

ksmanhdung

E vừa Flash xong, bật hiệu ứng lên, chạy thấy chậm quá. Mà ở màn hình chính, khi bấm vào bàn phím số thì ko hiện ra j cả. màn hình đen thui. không biết sao nữa.kiểm tra Ram còn 43.9Mb, mà chưa cài cái phần mềm nào cả.Hic

minhthang_46dt1

E vừa Flash xong, bật hiệu ứng lên, chạy thấy chậm quá. Mà ở màn hình chính, khi bấm vào bàn phím số thì ko hiện ra j cả. màn hình đen thui. không biết sao nữa.kiểm tra Ram còn 43.9Mb, mà chưa cài cái phần mềm nào cả.Hic

Có thể bạn chưa làm sạch máy trước khi JAF chăng hoặc bạn thử fomat lại máy xem thế nào.

mathanh

cách flash của bạn kô giống của mình, fromat máy lại nha

ohannguyent

Thế thì bác cho anh em thêm một lựa chọn nữa đi bản 1.2#8 nhưng mà Menu sóng sánh vẫn đầy đủ ấy. Mà công nhận dùng bản của bác nghe cái âm thanh mà phê quá, mình đã thử qua các bản CFW ở trên 4r mà chưa thấy bản nào mà tiếng Bass nó lại mạnh và sâu như thế...Phải nói là thôi rồi thích tê người :D:))

ko nên nói như thế bạn nhé, cái này tùy cảm nhận mỗi người thôi. vì cậu nói này của bạn có thể gây tranh cãi nữa đó.

kitafung

Cũng mong bản #8 sóng sánh bình thường và menu mặc định. :D. Nếu làm biếng bác chủ thớt có thể PM dùm cái mod cũng được. Mình sẽ tự Nấu lấy vậy. THanks

minhthang_46dt1

Nếu bác mathanh không cho ae thêm lựa chọn nữa thì có thể cho xin cái mod về sóng sánh bình thường được k ah. thanh'k

ohannguyent

Nếu bác mathanh không cho ae thêm lựa chọn nữa thì có thể cho xin cái mod về sóng sánh bình thường được k ah. thanh'k

bạn có thể bung rofs2 của bản #7vào thư mục sys/bin và copy matrixmenu.exe ra, copy lại vào #8 là ok. Chúc vui!
Híc..cúp điện zòi, thế là lại online bằng đt, chẳng cook kiếc j đc. Buồn wá!

Chỉnh sửa cuối:

minhthang_46dt1

bạn có thể bung rofs2 của bản #7vào thư mục sys/bin và copy matrixmenu.exe ra, copy lại vào #8 là ok. Chúc vui!
Híc..cúp điện zòi, thế là lại online bằng đt, chẳng cook kiếc j đc. Buồn wá!
Uh để mình thử xem.Than'k

Status
Không mở trả lời sau này.