• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

maihuudan

cái bản này có những cái nào mới anh em test rồi thì cho xin vài tấm hình, cộng với mấy câu nhận xét với, hoang mang quá

ngyntom

có ai làm đc bàn phím querty như 5800 cũ chưa?sao mình quay ngang là bàn phím số như fw 30

kitafung

FW này nhiều theme mặc định quá, mình muốn xóa bớt thì phải làm sao đây bác chủ thớt ?

huaminhquan

zậy là bi giờ nhìn thấy chưa khả thi lém nên chưa úp,nghe mọi người nói còn 1 số lỗi,đợi khi nào khắc phục đc hoặc là có CFW mới hoàn hảo hơn và khắc phục đươc tất cả các lỗi thì úp sau.hjhj

Kenji1992

Ko ý mình là bàn phím qwerty full màn hình vẫn có ,mà bạn kia bảo ko có ,bản này mỗi cái tv có dấu ko dc thì mọi cái đều ổn

do mình sử dụng GÓI VH CHO C6 TRÊN 5K8 của gala nên hok full màn hình , còn fw bạn dow về là có full

JokerB

Chưa có hôm nèo Flash nhiều như hôm nay..... là lá la =))
Tình hình là còn phải flash liên tục trong vòng 1 tuần nữa mới mãn nguyện đc
À dung lượng tối đa của bản cook hình như là 118mb-119mb hay sao ý :)

JokerB

Đã ai mod đc để sài nhắn tin tiếng việt như 5k8 bt chưa nhỉ, nếu đến mai chưa có thì chắc phải làm kiểu gõ a á à ã ạ â ấ ầ ẫ ậ... thôi, mỏi tay chút nhưng ít ra còn có thể gõ tiếng việt :(
hazzzzzzzzzzz

Status
Không mở trả lời sau này.