• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

lbxminh

mình đang fix lổi jar, cho mình thời gian

Còn cái rompatcher không có sau JAF, và SPB weather không đưa được ra widget ngoài màn hình chính không ai bị sao?
Góp ý nghen để menu 4x4 có lẽ hay hơn.

chetvislo1

Còn cái rompatcher không có sau JAF, và SPB weather không đưa được ra widget ngoài màn hình chính không ai bị sao?
Góp ý nghen để menu 4x4 có lẽ hay hơn.

muốn menu 4x4 thì tự làm đc mà
tui đó giờ hok bjk làm gì nhưng mà sau 5' đọc pài trên pdaviet giờ bjk cách add vài Mod cho FW rùi :p

minhthang_46dt1

Chịu khó đọc bài bài suy nghĩ một tí là mấy add mod là làm được ngay mà. Còn mấy cái phức tạp thì phải nhờ mấy cao thủ :D

ohannguyent

có vấn đề ở đèn màn hình, mất chế độ ''âm u'',khi chuyển từ sáng sang âm u rồi tối và khóa mh. Mà lạ ở chỗ từ mh sáng qua mh tối dùng tay chọt mh ko có phản ứng gì mà bấm phím cứng mh sáng lại (khi chưa tới tg khóa máy). Thông thường thì đó là tg mh mờ, chạm vào là sáng lại, bây h thì...??? Có ai bị giống mình ko vậy?

ngyntom

có vấn đề ở đèn màn hình, mất chế độ ''âm u'',khi chuyển từ sáng sang âm u rồi tối và khóa mh. Mà lạ ở chỗ từ mh sáng qua mh tối dùng tay chọt mh ko có phản ứng gì mà bấm phím cứng mh sáng lại (khi chưa tới tg khóa máy). Thông thường thì đó là tg mh mờ, chạm vào là sáng lại, bây h thì...??? Có ai bị giống mình ko vậy?

cũng như bác chắc thời gian để lim dim và thời gian tắt màn hình k phù hợp chứ j

ps: Nhưng tình hình pin đang khá ổn mấy cái khác không cần thiết, hy vọng pin bản này sẽ good. đây là 1 kỳ công của mathanh

lbxminh

Bản 1.2#7 hiệu ứng phượng hoàng menu 4x4.
Bản này đã fix cài đặt jar chưa bác? Sao mấy bản trước mình cài vào không thấy rompatcher???
Cũng không đưa được Spb weather ra màn hình widget.

ngyntom

Bản 1.2#7 hiệu ứng phượng hoàng menu 4x4.
Bản này đã fix cài đặt jar chưa bác? Sao mấy bản trước mình cài vào không thấy rompatcher???

mathanh có hướng dẫn thêm rồi mà bác soft nào k tự động cài đặt thì mình tự cài vào

lbxminh

đã fix hết nha...................................... mệt quá nghĩ ngơ thôi

Một lần nữa cá nhân xin cảm ơn bác mathanh đã làm hết mình (...và chơi xì khói) :D.
Mặc dù chưa JAF thử bản mới xem thế nào, hoan hô tinh thần bác mathanh :D

ohannguyent

mathanh cũng siêng đọc báo coi thời sự heng! Lỗi mh lim dim đã fix chưa bồ? Tối uông cafe chứ?⡒
Công nhận bản này rất tuyệt, ram trông nhiều, dùng opera mobile 10.1 beta mượt hơn,ko còn out nữa. Pin sử dụng lâu hơn, moị thứ đều tốt trừ vài lỗi nhỏ. Có lẽ up lên bản fix đã!

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

mathanh cũng siêng đọc báo coi thời sự heng! Lỗi mh lim dim đã fix chưa bồ? Tối uông cafe chứ?⡒

ngày nào mà chẳng cà phê, có thiết lập rồi, nhưng không có tác dụng trên bản 1.2#7, nên mặc kẹ nó luôn

ohannguyent

ngày nào mà chẳng cà phê, có thiết lập rồi, nhưng không có tác dụng trên bản 1.2#7, nên mặc kẹ nó luôn

tính rủ qua q12 uống cafe, mà nghe nói thế hơi buồn nên đổi địa chỉ xuống Đồng nai.⡒ Bữa nào đi Đà Lạt ghé mình chơi, chỗ mình đặc sản soài các loại, đặc biệt có loại thái ăn sống ngon lắm hi hi..!!

mathanh

tính rủ qua q12 uống cafe, mà nghe nói thế hơi buồn nên đổi địa chỉ xuống Đồng nai.⡒ Bữa nào đi Đà Lạt ghé mình chơi, chỗ mình đặc sản soài các loại, đặc biệt có loại thái ăn sống ngon lắm hi hi..!!

vậy hả , nếu có lòng mua gửi vào đây tặng cho anh em khoản 10kg thôi, để mình chia cho nhóm mổi người 1 kg, cảm ơn trước nha

tán 1 chút rồi xóa bài sau

Status
Không mở trả lời sau này.