• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

mrquyen1993

Bác mathanh remove link rùi à Bản 1.2#7 hiệu ứng phượng hoàng ấy mà bác làm thêm 1 cái lựa chọn chỉ có A-V thôi nữa nhé vì nhiều người ko cần tiếng hoa như e đỡ tốn MB roft2:p

mathanh

chờ nha link đang được cập nhật lại phát âm từ điển

các bạn có thể nhờ ai đã tải bản trên up lại cho các bạn

Chỉnh sửa cuối:

chetvislo1

chờ nha link đang được cập nhật lại phát âm từ điển

các bạn có thể nhờ ai đã tải bản trên up lại cho các bạn

gấp nào anh mathanh ơi
sốt ruột quá đi

Last edited by a moderator:

mduc70

bản 1.2#7 của bác mathanh không ài ược phần mềm java rồi. Có ai bị như vậy không? mình cài toàn báo kông hỗ trợ

TungBach

bản 1.2#7 của bác mathanh không ài ược phần mềm java rồi. Có ai bị như vậy không? mình cài toàn báo kông hỗ trợ

bạn mún cài thì thử làm như mình xem đc kô nhé, ban đầu bạn tạo thư mục E:\PNHT\E nếu mún cài vào, E:\PNHT\C nếu mún cài vào C rùi copy phần mềm mún cài vào đó, xong bấm *#7370# rùi bấm mật khẩu 12345 oke đợi máy khởi động lên nó sẽ tự cài vào. Chúc thành công ;;);;)

lbxminh

sao mà ỏai vậy, thôi chờ mathanh chinh sửa lại cho hoàn chỉnh vậy coi như đây là bản beta.
Không thấy Rompatcher??????????????????? Hình thì có?

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

mọi người tải trên 4share nha media up kô được

có 1 số pm không hoàn thành cài đặc các bạn vào thư mục pnht ở ổ Z cài nha

trankien22

bac mathanh cố gắng làm cái slide mở khóa màn hình khi nằm ngang và bàn phím tự động thành QWERTY khi quay ngang màn hình và bàn phím số khi đặt đứng máy thì tuyệt quá

ducthanh2603

bac mathanh cố gắng làm cái slide mở khóa màn hình khi nằm ngang và bàn phím tự động thành QWERTY khi quay ngang màn hình và bàn phím số khi đặt đứng máy thì tuyệt quá

chú nói thế đã flash thử chưa.cảm nhận thế nào lun cho anh em còn bít.:-?

xboy_xu

bản 1.2#7 đã ngon rồi, các bạn dùng thử đi, nếu gặp vấn đề j trong quá trình sử dụng thì kiện cáo chủ thớt :)) với nhu cầu sử dụng của mình thì mình thấy khá ổn rồi đó

lbxminh

mọi người tải trên 4share nha media up kô được

có 1 số pm không hoàn thành cài đặc các bạn vào thư mục pnht ở ổ Z cài nha

Tải được rồi, nhưng khi cài không thấy tích hợp rompatcher, cũng không cài được đuôi jar, không đưa được Spb weather ra màn hình widget. Chưa ổn lắm.

Chỉnh sửa cuối:

mduc70

bac mathanh xem lại xem, bản 1.2#7 vẫn không cài được ứng dụng java đuôi jar, jad

ngyntom

hôm qua mình flash v7 nhưng chưa fix phát âm từ điển và hình như scrolling bar chưa fix mathanh up cái fix đó cho mình luôn nha,tại down lại bản cfw thì phải nhờ ng ta down mắc công lắm!thanks

ps:cảm nhận v7 này rất good,chỉ chờ chiều nay coi pin thế nào thôi

Chỉnh sửa cuối:

minhthang_46dt1

Bản này có vẻ lắm lỗi gê ta. Bạn nào Jaf rồi thì phát biểu ý kiến về bản #7 đi nào để bác mathanh còn fix :D

ngyntom

đợi thôi bác ơi, mình đang test pin, bản này chủ yếu là pin,còn mấy cái khác từ từ cũng được vì nếu k lỗi mà ăn pin bác chịu k?

Status
Không mở trả lời sau này.