• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

JokerB

bác Jack ơi cái CRT 308 để làm j thế, em flash k bao giờ check nó, thử check rồi thì nó chỉ báo thất bại với backup CRT

nicolask

Mình dùng bản 1.2#5 bản lựa chọn tốt nhất Menu 4x4 4x3
ko vào được vietmap dù đã chép thư mục vietmap down ở vietmap.vn vào thẻ nhớ rồi . :(
Vietmap báo là ko đủ bộ nhớ . Tắt ứng dụng và khởi động lại máy. Mình dùng swiss giải phóng Ram rồi khởi động lại máy vẫn ko được :(

TungBach

bác Jack ơi cái CRT 308 để làm j thế, em flash k bao giờ check nó, thử check rồi thì nó chỉ báo thất bại với backup CRT

cái đó để backup imei lại trước khi jaf đó bạn. để nhỡ may thế nào rùi thì write lại. chỉ có tác dụng trong hộp box thôi, còn jaf crack thì kô biết có backup đủ kô, chưa ai dám thử:p

mathanh

Mình dùng bản 1.2#5 bản lựa chọn tốt nhất Menu 4x4 4x3
ko vào được vietmap dù đã chép thư mục vietmap down ở vietmap.vn vào thẻ nhớ rồi . :(
Vietmap báo là ko đủ bộ nhớ . Tắt ứng dụng và khởi động lại máy. Mình dùng swiss giải phóng Ram rồi khởi động lại máy vẫn ko được :(

vấn đề của bạn mình đã trả lời nhiều rồi. giời mình có đính kèm dữ liệu bên trên bạn tải về và làm theo hướng dẫn

mathanh

mình đã loại được nokiamap ra khỏi fw rồi, trống được 10 mấy mb ,dành để cook cái khác

mathanh

Ý mình là ko phải mình ko có dữ liệu mà là bị full bộ nhớ đó bạn :(

tải lại cái trên của tui về chỉ lấy toàn bộ dử liệu trong thư muc viemap, nằm ngoài bỏ hết,

đã loại luôn Nokia Ovi Contacts

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

14mb :p
phiên bản 10.0 beta mình up đó, cook thêm đủ thứ vẫn trống vài mb :D

Mình sẻ loại bỏ những cái không thể sự dụng được ở viêtnam, rom càn ít máy chạy càng nhanh và không hao pin, và không thêm vô, vì cái nào cài được thì chỉ cài , kô cho vô rom nửa

Cleonardo

Ghê vậy, 2 thằng nokia map và contac ovi đó bỏ đc chắc là công phu dữ lắm nha , hi !

bebivodoi

có nhìu cổng usb ko jaf dc. máy mình 3 cổng mà chỉ 1 cổng là jaf ok thôi, còn 2 cổng kia xài thiết bị ok nhưng ko jaf dc. bác nên lưu ý vấn đề này
thank bác nhé, đúng là e hay bị lỗi đoạn bật nguồn toàn báo : Flash files are corupted or missing... vs Error reading phone init data... đã thử đỏi cổng usb, thế là sao nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

boy_friend

bác mathanh ơi nếu ra bản #6 thì bác làm mới mẻ thêm chút nhé vì từ bản #2 đến #5 vẫn giữ mấy mod mà k thêm.nếu đc thì bác mod phần duyệt ảnh 3D beta labs và nge nhạc Imelo nữa thì thật tuyệt vời đó.thanks bác lắm lắm :)

ducthanh2603

mình mới tích hợp flashlite4 cho 1.2#5flashlite4 có ai muốn thử không mình gửi cho, xem flv chuẩn nén cho di động rất mượt, không bị giật như của c6 ,mình cũng thật bất ngời khi cho flashlite 4 vào, trước khi test các bạn lấy chuẩn video flv cho di động xem trước ở bản củ, rồi mới flash bản này vào so sánh sẻ rỏ, mình sẻ úp đoạn video flv lên để các bạn thử

[video]http://video.tamtay.vn/play/581650/Dai-Chien-Robot-Bai-Binh-Phuc-Han-1-8.html[/video]

bác mathanh ui.em vào link nhưng ko xem được.em đã flash bản flashlite4 của bác rùi.:((

ducthanh2603

các bác cho em hỏi cái này tí.các file mình down bằng trình duyệt web mặc định trên máy khi down về là nó hỏi cài đặt luôn.em nhớ có bài nào đó hướng dẫn dùng xplore lấy ra để dùng cho lần sau đỡ phải down lại.nhưng bây giờ tìm không thấy.bác nào biết chỉ cho em với

ohannguyent

bác mathanh ui.em vào link nhưng ko xem được.em đã flash bản flashlite4 của bác rùi.:((

mình xem đc mà ...tiêu mất 109mb miễn phí ..hic vì dùng 3G mà . Nhưng đúng là xem rất mượt. Tiếc là chỗ mình ko có wifi mới xem đc 5 phút thì tút tút hết tiền..híc..

Status
Không mở trả lời sau này.