• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

tuankhoi88

mình sẽ là người test trung thành với bạn..
Bản #4 rất tuyệt nhưng bi xoay màn hình không nhạy....mong chờ để test bản #5 này rất nhiều..

minhthang_46dt1

Hàng về rồi anh em ơi test thôi:D. Cảm ơn bạn mathanh nhiều nhé nghe tin bạn bảo 2 ngày nữa mới cho lên kệ mà buồn này vừa vào đã thấy hàng về mừng quá.:))

boy_friend

bác mathanh cho e xin file dữ liệu vietmap của bác đc k?e down trên trang chủ mà vẫn k dùng đc.thanks bác

ohannguyent

chúc mừng 2opic bước wa mức 100trang. Mong rằng có đc những bản cook tốt nhất make by mathanh.
Máy mình vietmap chạy bình thường. Có ai biết phiên bản mới nhất của vietmap là bao nhiêu ko? Nếu đc thì cho mình link bản crack nhé!

boy_friend

chúc mừng 2opic bước wa mức 100trang. Mong rằng có đc những bản cook tốt nhất make by mathanh.
Máy mình vietmap chạy bình thường. Có ai biết phiên bản mới nhất của vietmap là bao nhiêu ko? Nếu đc thì cho mình link bản crack nhé!

bác cho e xin file dữ liệu đó đi.thanks

ho4ng07

máy mình vào Vietmap thì nó hiện lên thông báo "vui lòng khởi tạo cho lần sử dụng đầu tiên..." rồi bug luôn ra menu. Ai biết tại sao không?, Giúp mình với:(

ksmanhdung

Vietmap không tìm được GPS bác mathanh a. E chọn điểm đến, nó cứ thông báo là đang dò tín hiệu GPS, nhưng sau đó là cứ dò thôi, vẫn dấu hỏi (?) to tướng ở màn hình ấy, mặc dù đã down dữ liệu mới.

tinhbuon84

Mình kô muốn Jaf nữa hjhj...nhưng muốn xem hiệu ứng ở bản 5 thế nào...mathanh có thể up hiệu ứng đó nên để mình test đc kô

Status
Không mở trả lời sau này.