• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

0935539195

Bác ơi, sao mình không gửi tin nhắn được vậy! Thử khởi động lại mấy lần rồi.

changkjn

ko hiểu sao máy mình thỉnh thoảng lại mất hiệu ứng, phải tắt máy bật lại mới khắc phục dc :(

minhthang_46dt1

ko hiểu sao máy mình thỉnh thoảng lại mất hiệu ứng, phải tắt máy bật lại mới khắc phục dc :(

Mất như thế nào hả bạn? Mất toàn bộ hay như thế nào. Trước máy mình cũng thi thoảng mất cái hiệu ứng bấm phím Menu cứng là nó vào menu như kiểu không cài đặt hiệu ứng ấy. Nhưng giờ thì hết rồi. Mình nghĩ nguyên nhân là do khi vừa JAF xong bạn đã dùng luôn nên máy nó chưa load hết file. Bạn cứ làm như mathanh hướng dẫn ấy để khoảng 30' tắt hiệu ứng đi rồi khởi động lại thì sẽ không còn hiện tượng ấy nữa.

boy_friend

ko hiểu sao vietmap của e k hoạt động đc bác mathanh ơi.nó báo k đủ bộ nhớ và yêu cầu tắt bớt ứng dụng hoặc khởi động lại máy nhưng máy e vẫn free 54MB ram; 68,5MB ổ C; 5 GB ở E.híc vậy là sao bác?giúp e với

Cleonardo

ko hiểu sao vietmap của e k hoạt động đc bác mathanh ơi.nó báo k đủ bộ nhớ và yêu cầu tắt bớt ứng dụng hoặc khởi động lại máy nhưng máy e vẫn free 54MB ram; 68,5MB ổ C; 5 GB ở E.híc vậy là sao bác?giúp e với
Ram còn nhìu vậy lỗi dữ liệu rồi .

boy_friend

e tải dữ liệu trên trang chủ của vietmap lun đó.bác nào có dữ liệu k lỗi chia sẻ cho e vậy thanks.

Kenji1992

Ram còn nhìu vậy lỗi dữ liệu rồi .

e tải dữ liệu trên trang chủ của vietmap lun đó.bác nào có dữ liệu k lỗi chia sẻ cho e vậy thanks.

4mat lại thẻ đi bạn ah . sau khi 4mat đảm bảo dùng đc .

boy_friend

bác mathanh ơi cho e xin file hiệu ứng sao bay ở màn hình nền và cả menu với.thanks bác nhìu.mà chúc mừng bác lên làm trial mod ná:D

boy_friend

thanks bác.e đã xin arsene008 rồi nhưng mà toppic của bác ấy k cho xin xỏ nên e k xin đc với cả e mún có cái hiệu ứng mà sao bay cả ở màn hình chủ và màn hình menu ấy.hiệu ứng của bác arsene008 thì chỉ có sao bay ở màn hình chủ thui.bác biết toppic của ai có hiệu ứng ấy chỉ giúp e ná.hi thanks bác

mathanh

thanks bác.e đã xin arsene008 rồi nhưng mà toppic của bác ấy k cho xin xỏ nên e k xin đc với cả e mún có cái hiệu ứng mà sao bay cả ở màn hình chủ và màn hình menu ấy.hiệu ứng của bác arsene008 thì chỉ có sao bay ở màn hình chủ thui.bác biết toppic của ai có hiệu ứng ấy chỉ giúp e ná.hi thanks bác

mình sẻ cho bạn 1 cái hiệu ứng nhưng không biết cái gí rơi nha

mathanh

mình sẻ cho bạn 1 cái hiệu ứng nhưng không biết cái gí rơi nha

bạn thử xem.......................

boy_friend

cám ơn bác đã nhiệt tình vs e như vậy.e đang cook thử rồi đây.híc mà k bít bác cho sao rơi hay là boom rơi nữa đây :))

boy_friend

e flash xong rồi cực kỳ nặng lun bác ạ.phải đợi mất 3s nó mới vô đc hic híc.mà k phải là boom đâu bác.mưa bão gió và sấm chớp giật đùng đùng lun ý lại có cả lá cây bay muịt mù.:)) nhưng nặng wa k sài đc ram e yếu lắm.thôi bác thương e thì thương cho chót giúp e cái hiệu ứng sao rơi cả HS và menu đi.e bít ơn bác lắm lắm.hiệu ứng dạng như vầy nè bác http://www.youtube.com/watch?v=lRiU-GwBZ8I

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.