• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

minhthang_46dt1

hic có bạn nào JAF bản ứng ý nhất của mathanh ra mà bị lỗi ovistore không vậy cho mình biết với. Than'k

Chỉnh sửa cuối:

boy_friend

mathanh ơi cho e hỏi muốn ẩn cả đồng hồ và ngày tháng ở ngoài màn hình chủ thì phải làm sao

tinhbuon84

Mình đang dùng bản 1.1 của mathanh ovisore dùng bình thường nhé...trừ khi bạn add fire C2Z trong rompartcher thì sẽ không vào đc Ovistore và bản 1.1 cũng còn lỗi nữa là kô xem video trực tiếp từ mục hình ảnh...

minhthang_46dt1

Máy mình vẫn xem video ở mục hình ảnh bình thường mà. Còn cái vấn đề ovistore sau khi cài xong có cần phải chạy file ovistore_client_only.sisx trong Z:Datasecuwidgetpreinstall không bạn?

ohannguyent

có ai chỉ dùm mình cách lấy register bên DM forum với,muốn wa đó tìm chút thông tin mà ko biết làm sao.
Mới wa bên PNHT thấy có nói tới sym^3 cho 5800 ko biết sao nữa. Có đoạn video các bạn xem dùm, yếu ngoại ngữ nên ko hiểu gì lắm...
http://www.youtube.com/watch?v=YmBUD-Jk6K4

minhthang_46dt1

ovistore vẩn chạy bình thường bản 1.8 nhé mới nhất đó
Máy mình nếu để bản 1.8 của bạn tự cài thì không sao vào được, có thể mình cook thêm một số thứ nữa vào nó vậy. Nhưng mình đã tìm ra được cách cho nó chạy rồi, mình xóa file cài đặt ovistore1.8 của bạn trong mục tự động cài đặt đi sau đó JAF lại rồi vào trong Z:/Data/atasecuwidgetpreinstall cài cái file ovistore_client_only.sisx là lại chạy bình thường. Sau đó mình cài bản 1.8 mới được.:D

Chỉnh sửa cuối:

jackpham

có ai chỉ dùm mình cách lấy register bên DM forum với,muốn wa đó tìm chút thông tin mà ko biết làm sao.
Mới wa bên PNHT thấy có nói tới sym^3 cho 5800 ko biết sao nữa. Có đoạn video các bạn xem dùm, yếu ngoại ngữ nên ko hiểu gì lắm...
http://www.youtube.com/watch?v=YmBUD-Jk6K4

Tin tức này có lâu rồi bạn ah! Hiện tại thì N8 chưa ra mắt làm sao tung symbian^3 ra được! Xài FW của C6 hay N97mini đi bạn. Nó nhìn đẹp mắt hơn FW5800. Khi nào có Sym^3 cho 5800 thì JAF tiếp!

boy_friend

bác mathanh ơi phần mềm vietmap của bác đã cr@ck chưa sài đc bao nhiu lâu vậy?bản ưng ý của bác quả là tuyệt vời đó.ae nào chưa thử thì nên flash đảm bảo chuẩn lun.:))

Last edited by a moderator:

mathanh

bác mathanh ơi phần mềm vietmap của bác đã crack chưa sài đc bao nhiu lâu vậy?bản ưng ý của bác quả là tuyệt vời đó.ae nào chưa thử thì nên flash đảm bảo chuẩn lun.:))

vietmap full nha bạn.................. nhưng phải có dữ liệu nó mới chạy nha

unlimits

Híc bản ưng ý nhất của mình tải đúi quá ai có up dùm mình mediafire đi hu hu

minhthang_46dt1

"xin không cài Fonts FontRouter.sis nếu cài vào phím mucsic sẻ không hoạt động"
Bạn mathanh ơi cái FontRouter.sis mình test rồi vẫn chạy bình thường và không hề bị lỗi phím media nhé.:D

mathanh

"xin không cài Fonts FontRouter.sis nếu cài vào phím mucsic sẻ không hoạt động"
Bạn mathanh ơi cái FontRouter.sis mình test rồi vẫn chạy bình thường và không hề bị lỗi phím media nhé.:D

mình biết, tại có máy bị máy không, nên khuyến cáo chung

Black_Cat999

Mấy bạn nếu có ai xài phần mềm Psiloc Crytal chinese thì cài phần mềm Fontrouter , chép Fonts vào E\Data\Fonts thì khi restart máy lại sẽ ko xem được tiếng Hoa nữa........mình bị nên ko xài Fontsrouter nữa.......hjx , xài Fonts Default chán chán sao ấy , nếu các Pro nào có cách khắc phục thì xin chỉ giáo..........vừa xài đc Crytal chinese vừa xài được Fonts , mình thì làm biếng bung file chép Fonts vào Rofs 2 rồi flash lắm.........^^

boy_friend

vietmap full nha bạn.................. nhưng phải có dữ liệu nó mới chạy nha

bác ơi down dữ liệu mới nhất trên trang chủ của vietmap về copy vô thẻ nhớ nhưng vào vietmap vẫn bị bật ra.híc.bác hướng dẫn dùm e xíu.thanks;;) mà bác cho e hỏi lun là e k cài đc N900 Bootscreen nữa bản 1.2 trước thì cài đc còn bản ưng ý này thì k là sao vậy bac?

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.