• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

tieutieumy

pác MT ơi em kô về đc 356 rùi :(:)((, chắc phải nhờ mấy thằng bạn có box thui, tự làm đều kô đc :(( -> khóc ra tiếng mán :((

xin chia buồn cùng tb11.đã hy sinh e 5800 vì ae nhà pv chúng ta.ae pv hãy thank thật nhiều để đáp lại sự nhiệt tình đó:((

tieutieumy

bác làm môt bản cho x6 rm 559 đi.anh em xai x6 trua co fw c6 huhuhuhu

fw c6 bên pnht có xài đâu mà làm còn bác muốn xài bản cook thì qua bên bác hoàng hải kìa.có nhiều bản cook fw x6 củng đep lắm đó

boy_friend

Hùi nãy nghe thông tin ra mắt bộ fw hiệu ứng dự dội lắm đó , mình up bằng dt luôn .

bác test rồi hả?kết quả thế nào bác có j thay đổi k hay chỉ thay hiệu ứng khác vậy bác?mà hiệu ứng mới đó có j đặc biệt k zvay?nge bác mathanh nói rất đẹp mà ham wa có điều k có link.hic:((

Cleonardo

Chưa up mà , nghe quảng káo mình nói lạithui , chứ máy mình chưa up nữa...hì!

boy_friend

ôi vậy là mong time trôi nhanh đến lúc bác mathanh test xong rồi up lên cho ae cùng flash thì sướng mê tơi. :)).k bít có những j mới nhỉ chắc là đã chuẩn nay còn chuẩn hơn wa.cố lên bác mathanh ae ủng hộ nhiệt tình

boy_friend

ah mà e có ý kiến này các mod xem thử xem có khả dụng k nhé.tình hình là cái bàn phím Mini Qwerty Keyboard của 5800 nhà mềnh nhỏ wa khó nhìn và khó sử dụng nếu mà có thể mod nó to hơn như kiểu của IP hay là bàn phím ở opera mini thì nhìn sẽ rất đẹp và dễ sử dụng nữa.đó là ý kiến của e các pro thấy sao a?

dduuoonngg88

tui đã cảnh báo rồi mà............ không nghe........... nếu như có trả về được 356 thì cái máy cũng cà tưng theo... chỉ còn đợi fw mới cho 5k8 để up về lại. hồi đó tui thử 1 lần rồi fw 50, khi nokia vừa ra 51 mừng quá làm phát về lại rồi bán máy luôn, mua con 5k8 khác sài

sao lai thế hả bác mathanh? fash nhầm không đúng RM xxx của máy là bi dea luôn a.không cứu đc sao bác.phải có box chuyên dung a.nhưng ra fw mới fash lai là đc phải không bác.nhưng sao bác lai phải bán máy đi vây .........................{{{{ nếu như có trả về được 356 thì cái máy cũng cà tưng theo... chỉ còn đợi fw mới cho 5k8 để up về lại. hồi đó tui thử 1 lần rồi fw 50, khi nokia vừa ra 51 mừng quá làm phát về lại rồi bán máy luôn, mua con 5k8 khác sài }}.................... có vấn đề ji ảnh hưởng tới máy sao bác

mathanh

để kiểm tra lại hêt có gì trưa mai up,, ai tung tin vịt lên thế, sao biết là hiệu ứng đẹp..... chắc có bạn nào đi rình mình làm việc đây

Chỉnh sửa cuối:

ohannguyent

nếu đc mathanh nên cook menu xoay ngang là 3*4 nhé, ngang mà 4*4 icon nhỏ nhìn rất xấu. Còn màn hình đứng 4*4 là đẹp. Thanks!!!!!

mathanh

mình sẻ up 2 loại menu mặc định và menu dọc 4x4 ngang 3x4

thui tắt máy đi cafe đây

Chỉnh sửa cuối:

dduuoonngg88

fash nhầm không đúng RM xxx của máy là bi dea luôn a.không cứu đc sao bác.phải có box chuyên dung a.nhưng ra fw mới fash lai là đc phải không bác.nhưng fash lai đc rùi thì co vấn đề ji không.có bi ảnh hưởng ji không.hay vẫn bình thường như cũ ??????? bác mathanh

boy_friend

để kiểm tra lại hêt có gì trưa mai up,, ai tung tin vịt lên thế, sao biết là hiệu ứng đẹp..... chắc có bạn nào đi rình mình làm việc đây

bác lại hài hước ròi.chính bác nói là vừa cook 1 bản hiệu ứng rất đẹp mà.hihi.mà bác tiết lộ chút cho ae đỡ tò mò đi.bản 1.3 hả bác?k bít có j hay nhỉ hồi hộp wa mà nhất là hiệu ứng nữa.thêm đc ít ram thì wa chuẩn lun:p

ohannguyent

fash nhầm không đúng RM xxx của máy là bi dea luôn a.không cứu đc sao bác.phải có box chuyên dung a.nhưng ra fw mới fash lai là đc phải không bác.nhưng fash lai đc rùi thì co vấn đề ji không.có bi ảnh hưởng ji không.hay vẫn bình thường như cũ ??????? bác mathanh

Phải giải thích sao nhẩy? Àh, ví dụ nếu thay đổi bộ não người này cho người kia vậy, tất cả se ko còn là bình thường nữa. Mỗi máy có 1 phần mềm riêng, giống như não bộ vậy, việc đổi qua đổi lại tất sẽ gây lỗi...

Cleonardo

Tui vừa test pản mới nhất.Trời ơi hiệu ứng đẹp wá .máy chạy ko có lỗi j,đang xài wifi dt đây..lướt web vèo vèo.

TungBach

Phải giải thích sao nhẩy? Àh, ví dụ nếu thay đổi bộ não người này cho người kia vậy, tất cả se ko còn là bình thường nữa. Mỗi máy có 1 phần mềm riêng, giống như não bộ vậy, việc đổi qua đổi lại tất sẽ gây lỗi...

thế sao 5k8 dám chạy C6 :)):)), thực ra thì kô sao cả đâu, chỉ tội lên rùi thì khó về thôi, chứ cũng giống như anh em mình ngòi flash vậy thui mà :p
Kết quả: giờ vẫn ngồi ở 428 cho đến khi nào Nokia up FW mới :))

Status
Không mở trả lời sau này.