• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

mathanh

rồi 1 ngày không xa sẻ tới phiên các bạn thui mà, sao lại nói mình như thế

mathanh

15 phút nửa xong 1 bản sửa lổi nhẹ

chậm tí mạng yếu wa

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

Lỗi gì vậy bạn ? Bản mới fix lỗi gì thì bạn tô đậm lên cho anh em dễ nhận biết nha. Thanks

lổi từ điển không phát âm , chữ viết tay tiếng việt không dùng được, kết nối pc báo c6, còn nhiều cái lặt vặt khác nữa, và chỉnh lại âm thanh nhạc chút síu, đang up lên 4 share, media hôm nay lổi không cho up lên

luuquoctoan

Mthanh up cái folder Mod cook của anh đó, anh em down về bung fw ra chép vào cho nhẹ chứ media lúc này yếu quá! Mình nghỉ làm như mình nhanh hơn đó

ducthanh2603

bác mathanh ui.cho em một bản rung nhẹ của bác đi bản đã fix lổi rồi nhé.bác cho một loạt file tùm lum thế kia em chả bit down cái nào cả.cho vào một chỗ em down cho dễ.e gà lắm.mai mới bít dùng jaf.thanks bác

xboy_xu

tải về, giải nén báo lỗi rồi mathanh oi :((
từ hồi mathanh hay cắt file thấy giải nén hay bị lỗi wa' :(
phù... đã down lại và giải nén thành công, flash cái coi sao...

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

tải về, giải nén báo lỗi rồi mathanh oi :((
từ hồi mathanh hay cắt file thấy giải nén hay bị lỗi wa' :(
phù... đã down lại và giải nén thành công, flash cái coi sao...

để mình úp lại, không cắt nửa

kitafung

Hic bản rung nhẹ mới này khởi động lên là nó cài tùm lum ứng dụng ra luôn. Thứ 2 là máy không rung dù profile đã bật chế độ rung, chạm trên màn hình cũng có rung nhưng cuộc gọi đến thì máy không rung chỉ đỗ chuông.

Chỉnh sửa cuối:

xboy_xu

Hic bản rung nhẹ mới này khởi động lên là nó cài tùm lum ứng dụng ra luôn. Thứ 2 là máy không rung dù profile đã bật chế độ rung, chạm trên màn hình cũng có rung nhưng cuộc gọi đến thì máy không rung chỉ đỗ chuông.
bạn xem lại xem thế nào chứ máy tớ bình thường. cảm nhận ban đầu về bản cook này là rất good, chưa thấy vấn đề j để phàn nàn, các lỗi đã đc chỉnh sửa ngon lành như mathanh quảng cáo :D

ducthanh2603

các bác đánh giá hai bản đi.rung nhẹ va rung mạnh.e đang tải rung nhẹ.để tiết kiệm pin hơn

nicolask

ko biết tại mạng hay tại máy nhà mình mà mình down ở mediafire tốc độ ~ 150 000 kb / sec nhưng ở 4shared được có ~ 10 000 kb / sec :(

Status
Không mở trả lời sau này.