• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

tiendaothp

Mình jaf xong và ngồi test nay giờ! Music nghe êm tai rồi, không còn la om xòm nữa! Có 1 điều là khi nhấn vào cài đặt thời gian trễ rất lâu, bản CFW trước không có! Đây có phải là lỗi không thì mình không biết! Nhờ Mathanh kiểm tra dùm vậy!

kitafung

Mình jaf xong và ngồi test nay giờ! Music nghe êm tai rồi, không còn la om xòm nữa! Có 1 điều là khi nhấn vào cài đặt thời gian trễ rất lâu, bản CFW trước không có! Đây có phải là lỗi không thì mình không biết! Nhờ Mathanh kiểm tra dùm vậy!

Mình đang dùng bản "Rung Nhẹ" không bị như bạn nhưng lại mất tiêu cái âm lịch. Với lại flash xong bạn nên format máy bằng lệnh *#7370# để máy chạy ổn định nhé.

mathanh

Mới tự cắt tóc đó , để lạ chút là kéo xún..hi

cook nãy giờ mệt pà kố!!!!:))=))=))

chụp gì mà xấu thế, công nghệ bình dân , áo thun quần đùi ngồi ghé bố + 3 ly cafe ngồi cook firmware v5th

mathanh

Mình đang dùng bản "Rung Nhẹ" không bị như bạn nhưng lại mất tiêu cái âm lịch. Với lại flash xong bạn nên format máy bằng lệnh *#7370# để máy chạy ổn định nhé.
có âm lich mà

By mathanh at 2010-08-31

thu mệt rồi tắt máy tính đây, đi tắm xong đi cafe hống mát

Cleonardo

chụp gì mà xấu thế, công nghệ bình dân , áo thun quần đùi ngồi ghé bố + 3 ly cafe ngồi cook firmware v5th

fong cách dân cook fw ^ ^ chứ mặc đẹp cho máy tính ngó cũng dzậy hà!

Tranh thủ mình giao lưu bằng tấm hình đó giải streess với mấy pro cook cho vui rùi cook típ!

xboy_xu

ko hỉu co fải do mình gà ko nữa, mà thấy từ điển cuả máy ko phát âm dc nữa. Chỉ bị thế thôi, còn thì bản cook này good lém.

n3wb13

Bác ma_thanh em hỏi cái, bản gốc đã mod tiếng việt (FW 1.1) của bác có cần hack hay sign ứng dụng để cài không hay cứ thế mà nhấn thôi?

ohannguyent

Bác ma_thanh em hỏi cái, bản gốc đã mod tiếng việt (FW 1.1) của bác có cần hack hay sign ứng dụng để cài không hay cứ thế mà nhấn thôi?

hỏi vậy cũng hỏi, firmware cook mà còn đòi hack cái dì nữa. Đã hack 18 kiếp rồi, lần sau bro đừng hỏi thế nữa nha...

minhthang_46dt1

Bạn Mathanh cho mình hỏi bản này trang Menu thứ hai không có Đồng hồ và lịch như bản trước hả? Nhìn cái Menu thứ hai trống chơn ah.

mathanh

Bạn Mathanh cho mình hỏi bản này trang Menu thứ hai không có Đồng hồ và lịch như bản trước hả? Nhìn cái Menu thứ hai trống chơn ah.

mình làm trống để khi bạn lấy hình ai đó làm hình nền để còn nhìn thấy mặt họ

mathanh

mình sẻ cập nhật bản sửa lổi nhỏ của 5800, và khi kết nối pc sẽ nhận là 5800, mắc công 5800 mà cứ báo là c6 hoài kỳ

ngyntom

mình sẻ cập nhật bản sửa lổi nhỏ của 5800, và khi kết nối pc sẽ nhận là 5800, mắc công 5800 mà cứ báo là c6 hoài kỳ

mathanh mới lên chức hả,có đãi tiệc ăn mừng j k?chúc mừng vì đóng góp của bạn

minhthang_46dt1

mình làm trống để khi bạn lấy hình ai đó làm hình nền để còn nhìn thấy mặt họ

Kể ra cũng hay nhưng cái đó có thể lấy lại được không bạn có thể hướng dẫn mình lấy lại cái đó không? Than'k
Giờ mình mới để ý hình như bạn mơi lên chức hjj. Chúc mừng bạn nhé mong là bạn co nhiều đóng góp hơn nữa cho cộng đồng pdaviet nhé.:D

quyatxongxoan

sáng nay vào lại PV thấy Mathanh tự nhiên lên Trail. hình như sáng nay diễn đàn bảo trì nâng nhầm thì phải :)):)):))

Status
Không mở trả lời sau này.