• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800 (Phần II)

bebivodoi

hàng độc cất sài 1 mình hà=))

để test cho sướng tay xem có lổi nào không rồi tính

bác nói câu này nghe hợp lý đấy, mà bản này bác đừng cho hiệu ứng nổ tung tóe nữa, chạy chậm rì hà, hiệu ứng khi quay màn hình mà nó quay theo chiều kim đồng hồ như bản trước đẹp bác à, có cái đấy nữa là e hẻm tets bản khác luôn :D

hieuyeu1234

đúng rồi, bản sau bác thanh làm tn sáng lên màn hinh nhé, nhờ bác sửa lại cái lổi vào nt nó đứng máy :(( uhuhu

tieutieumy

sao e thấy mấy bác xài mà hay gặp lỗi quá vậy.e xài từ hôm ra đến nay chưa gặp lỗi nào đáng phàn nàn cả.thank a mt nhiều lắm.nhưng a mt làm hiệu ứng nhẹ nhàng thì quá tuyệt cú mèo luôn.ai thích xaì hiêụ ứng nào thì tự về chép vô

Khoaaaa

Active Member
Ơ ,jờ mới biết ,vào quản lý ứng dụng nó báo lỗi mô-đun bảo mật,rồi trong quản lý điện thoại lại có set nắp trượt,nếu cài cái này song ,5800 sẻ có trượt fải ko các bác,để em thử nha,hjhj

chienlc

FW 5800 v51 bó tay.
dùng C6 với N97mini port 5800 đi là có a`.
Mình up rồi có mở khóa giống như vậy. Ý mình chỉ muốn kiểu mở khóa giống C6 thôi chứ không cần cả FW.Bạn nào có không cho mình xin nhé. Tnak.

Cleonardo

Nay lên mathanh chơj đc jaf pản mớj nè,bàn phím lạ gê,test nãy jờ ko có lỗj j,ram máy cao.

LastKnight

Ơ ,jờ mới biết ,vào quản lý ứng dụng nó báo lỗi mô-đun bảo mật,rồi trong quản lý điện thoại lại có set nắp trượt,nếu cài cái này song ,5800 sẻ có trượt fải ko các bác,để em thử nha,hjhj

bác bớt giỡn đi :)) tại cái này là fw của N97 nên có thôi,dùng để xem chứ kô làm gì hết,bác tính trượt nắp pin àh =))

Cleonardo

vài hình ảnh n97mini thay đổi bàn phím, bản góc n97mini không lai chỉ tách bàn phím c6 v20 qua n97mini

Chỉnh sửa cuối:

tantu

mathanh up lên cho anh em cùng test đi. Từ đầu tới giờ mình chỉ thich xài bản côk của bạn thôi

traitimtimban2002

đợi anh mathanh lâu lắm rùi, hjchjc

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

kaka, anh jackpham đã post bản c6 v20 rùi, chưa tét thử nhưng nhìn video thì thấy ok luôn, tuyệt thật.hinh như cũng đã khắc phục danh bạ rùi đó anh mathanh ơi.
phải dơ về thử thui.\-/\-/\-/

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

đợi anh mathanh lâu lắm rùi, hjchjc

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

kaka, anh jackpham đã post bản c6 v20 rùi, chưa tét thử nhưng nhìn video thì thấy ok luôn, tuyệt thật.hinh như cũng đã khắc phục danh bạ rùi đó anh mathanh ơi.
phải dơ về thử thui.\-/\-/\-/

jackpham post từ hồi đời nào giờ mới biết hả

mathanh

vài hình ảnh n97mini thay đổi bàn phím, bản góc n97mini không lai chỉ tách bàn phím c6 v20 qua n97mini

nhìn đẹp quá ha Cleonardo

bát quái tượng trưng cho phong thủy

muốn mở khóa thì hãy sút banh thì mới mở khóa=))

để thay từ , sút banh để mở khóa :p