• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800 (Phần II)

ohannguyent

con 5k8 của mỉnh chơi game full màng hỉnh. khó điều khiển quá. hok biết cài vkb nào cho 5k8 để chơi dễ hơn.
bạn nào có up cho mình 1 cái. thank
Tìm trong diễn đàn từ ''WFvirtualKeyboard_0.9.4.mod'' mà đao về. Lần sau vào box phần mềm hỏi nha bồ. Đang online bằng đt nên ko up lên đc.

max5800

Cứ từ từ sẽ có thôi mà bạn ko có fw của nokia thì có fw của pdaviet mà bạn lo j chứ :d

mathanh

đã cho lai thành công N97mini lai C6 v20

[video=youtube;cCGY8hclXIs]http://www.youtube.com/watch?v=cCGY8hclXIs[/video]

tieutieumy

anh mt cho e hoi ngoài lề tí nếu mìh jaf check ô đổi code có sao ko vậy.nếu check vô ô đó dt có bị khùung khùng ko.theo anh là co nên check ô đó ko mong a giúp chút.thank anh nhiều lâắm

bebivodoi

viet19137

ngon
chắc là sắp có C6v20 lai N97 mini rồi :))
nhất pác mathanh

còn cái vụ bàn phím tự chuyển full khi xoay ngang màn hình ở bản này là vô phương cứu chữa à pác

mathanh

ngon
chắc là sắp có C6v20 lai N97 mini rồi :))
nhất pác mathanh

còn cái vụ bàn phím tự chuyển full khi xoay ngang màn hình ở bản này là vô phương cứu chữa à pác

cái này nó nằm trong file txt của 5800 ai biết file nào tách nó ra là có thể giải quyết

thanhluan_phuyen

đã cho lai thành công N97mini lai C6 v20

[video=youtube;cCGY8hclXIs]http://www.youtube.com/watch?v=cCGY8hclXIs[/video]
kaka, sắp có cái mới nữa rùi, anh mathanh là nhất luôn đó, em ngưỡng mộ anh quá, mau mau up cho anh e nhà 5k8 nha anh thanh.hi vọng bản này sẽ có nhiều cái mới gơn nữa.\-/

kitafung

Bác đổi cái vòng ứng dụng đang chạy ở bản v20 đi bác ơi, hình ứng dụng đang chạy cái dt đó xấu kinh. Mình tự đổi thì thành cái lá cờ có ngôi sao (còn tệ hơn). Thân.

galabuon

com le 5800 navi của mình đây:p
kô chụp cục sạc nha
gồm hộp, sách, cáp, đĩa, 2 viết, giá đở, cap tivi, miếng khải đàn, thẻ bảo hành, tai nghe, bao đựng

By mathanh at 2010-11-18

giá ........................................................................:))

=========================================

có ai vọc c5-03 chưa , pin 25 ngày nè

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Ko biết bản lai của mới a thanh,file 97mini có kiêm fần quản lý file và độc wuyền sao lưu như c6 ko,
mà sao ko nghe nói về v60 và fw của c5-03 nhỉ các bác