• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800 (Phần II)

linh2911

các bác ơi cái trượt mở khóa của em ko bít thế nào lúc jaf thì ko bị j nhưng hôm nay ấn mãi cũng ko thấy nó xuất hiện,bác nào bít chỉ em cái...thank rất nhiều
Có thể nó xung đột với mấy pm quản lý ứng dụng chạy nền. VD: Jbak Taskman...

Kitmit

ui... lại ra cái mới rồi ah, bít zị bữa đi test... thể tải bản nào đây bác thanh :D

ohannguyent

ui... lại ra cái mới rồi ah, bít zị bữa đi test... thể tải bản nào đây bác thanh :D

nếu bưa hôm có đi off thì ko cần up bản này, vì bản này Thanh đã flash cho mọi người rùi.

quydopro

mathanh ơi mình thích cái Vtheme mà gạt chuyển trang như bản cũ quá.mún cài thì làm sao giờ,thanks bạn nhé

boy_friend

đây là của os9.3 mà kô dùng được cho os9.4 đâu nha đã kiểm tra
chỉ lấy cái sao sáng để cho vào file effect gốc của bác thui mà chứ cái này là e lấy từ con E71 of e ra mà.bác cố gắng giúp e nha

hantinhtu_baby

Có cách mô mod đc off và on effects chỉ bằng nhấn giử phím số kô mathanhtương tự blueto ý!
chỉ lấy cái sao sáng để cho vào file effect gốc của bác thui mà chứ cái này là e lấy từ con E71 of e ra mà.bác cố gắng giúp e nha

Tưởng gì chứ! Bạn chỉ cần mở effect mình thích lấy hình jm_p_list10.png,jm_p_list11.png,jm_p_list13.png and jm_p_list55.png coppy đè vào effect bạn ưa là đc.
Mà hình như bạn đang dùng X6 phải kô?
Thấy fan 5800ngày càng nhiều thì phải.

boy_friend

Có cách mô mod đc off và on effects chỉ bằng nhấn giử phím số kô mathanhtương tự blueto ý!

Tưởng gì chứ! Bạn chỉ cần mở effect mình thích lấy hình jm_p_list10.png,jm_p_list11.png,jm_p_list13.png and jm_p_list55.png coppy đè vào effect bạn ưa là đc.
Mà hình như bạn đang dùng X6 phải kô?
Thấy fan 5800ngày càng nhiều thì phải.
chỉ cần copy 4 file hình ấy là đc hả bác?e thấy trong bộ effect đó có nhìu hình lắm mà?e dùng 5800 và E71 lâu rồi.đang tính nếu bác mathanh mà chuyển sang dùng N8 thì e cũng đành đổi 2 e này để mua N8 về sài còn đc lương nhờ bác ấy nữa :))

mathanh

chỉ cần copy 4 file hình ấy là đc hả bác?e thấy trong bộ effect đó có nhìu hình lắm mà?e dùng 5800 và E71 lâu rồi.đang tính nếu bác mathanh mà chuyển sang dùng N8 thì e cũng đành đổi 2 e này để mua N8 về sài còn đc lương nhờ bác ấy nữa :))

khoan nha n8 chưa cook rom đc đâu

nganvuong1

- Cảm ơn Matthanh nhiều. Bản này chạy mượt và âm thanh nghe sướng tai ghê. nhưng còn có một số trục trặc nhỏ sau:
1.Khi mở âm nhạc thì nó tìm tất cả các file tiếng cả trong Music và cả file phát âm của Vietmap mới khiếp chứ.
2. Hẹn giờ báo thức chỉ được 1 ngày sáng ra nó tự động xóa luôn không lặp lại 24h tuy đã chọn.
không biết có ai bị như mình không?:-?

ksmanhdung

Nếu chọn hẹn giờ thì chọn ngày làm việc ấy thì báo thức sẽ ko bị xóa. Còn về phần music nó quét cả thẻ nhớ là do không định dạng lại thẻ nhớ nên thế.Xóa các Folder hệ thống đi hoặc Format thẻ nhớ là được thôi.
- Cảm ơn Matthanh nhiều. Bản này chạy mượt và âm thanh nghe sướng tai ghê. nhưng còn có một số trục trặc nhỏ sau:
1.Khi mở âm nhạc thì nó tìm tất cả các file tiếng cả trong Music và cả file phát âm của Vietmap mới khiếp chứ.
2. Hẹn giờ báo thức chỉ được 1 ngày sáng ra nó tự động xóa luôn không lặp lại 24h tuy đã chọn.
không biết có ai bị như mình không?:-?

thanhluan_phuyen

bác mathanh ơi, dow bản phối hợp hả bác rùi phải flash lại hả bác?sao e dow bản phối hợp về và flash lại hông được hả bác?

Chỉnh sửa cuối:

LastKnight

Báo cáo anh Mathanh em cài 1 số phần mềm sơ dụng cho nó,sắp xếp xong hết (game wa game,ứng dụng wa App)vào app test lại 1 số,bấm vào 1 ứng dụng mà nó kô vào,em bấm ra ngoài,chưa kịp làm gì hết thì nó sọc màn hình và mờ mờ lại = tắt máy,khởi động lại,sau khi nó khởi động lại nó báo là 1 số ứng dụng bị lỗi ở memory,nói mình reinstall...em vào lại Apps thì nó lại sọc,khởi động lại,cứ bị vậy hoài lun,vào cái nào cũng đc,trừ cái Apps,em format máy,cài lại ứng dụng thì nó báo tập tin bị lỗi,gắn thẻ nhớ vào máy,copy 1 số cái cần thiết format thẻ thì nó báo là folder bị lỗi.nó ăn 2/3 thẻ nhớ lun...hixhix....kô biết bị gì lun,kô biết sao mà tránh tình trạng này nữa.... :(