• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800 (Phần II)

3RuaDongNai

THANK đã share, bản ngon, nhưng mà hình như phần cứng bị đụng gì hay sao á, hay bị khởi động lại quá

kitafung

Phải công nhận rằng bản này nghe nhạc sàn rất hay với EQ POP. Dùng EQ Bass Bost thì hơi bị bể bass, vì mình dùng tai nghe Koss Ke29s.

mathanh

THANK đã share, bản ngon, nhưng mà hình như phần cứng bị đụng gì hay sao á, hay bị khởi động lại quá

fw là phần mềm mà , đâu phải phần cứng, mình cài rất it phần mềm nên cũng kô biết cái nào xung đột với cái nào, bản thân n97mini khi bị xung đột phân mêm là treo máy liền, còn cái fw này đụng là khởi động liền........... theme củng xung đột nửa, rất nhiều phần mềm cài riêng xung đột lẩn nhau, kẻ cả người cũng vậy nửa mà=))

ksmanhdung

À mình chỉnh được rồi mathanh à.Thì ra là phải tắt cái Music ở ngoài màn hình đi đã thì mới chỉnh được volume ở radio.

concuarangme

Bản này vào edit profile chọn nhạc chuông khi back thì trơ trơ ra đó, phải bấm rất nhiều lần mới exit ra được mathanh, mathanh check thử xem có bị như thế không nhé.

hatranbeclin

Mình chưa thấy lỗi gì ở bản này! her her
p/s mt: sao mình cài flash lite oy mà xem video flv hok dc vậy? Chỉ giúp mình! tank nha

h2mn

Phần tin nhắn bạn có thể làm giống như 5800 được không là khi để đứng thì là bàn phím chữ và số, còn khi xoay ngang thỉ tự động chuyển sang Full QWERTY.

mathanh

Bản này vào edit profile chọn nhạc chuông khi back thì trơ trơ ra đó, phải bấm rất nhiều lần mới exit ra được mathanh, mathanh check thử xem có bị như thế không nhé.

nhanh mà, chắc nó đang đọc bản nhạc đó, back nhanh quá nó đơ chứ gì, lúc làm bản này có thấy tình trạng trên, lúc đó nghĩ chắc lỗi, cuối cùng mới biết vì nó đang đọc bản nhạc đó do chuyển nhanh quá đáp ứng kô kịp máy phản ứng phụ, sao này biết nên rút ra là không nên thao tác quá nhanh

ohannguyent

Phần tin nhắn bạn có thể làm giống như 5800 được không là khi để đứng thì là bàn phím chữ và số, còn khi xoay ngang thỉ tự động chuyển sang Full QWERTY.

cái này chưa ai làm đc, N97 hay C6 đều có bàn phím cứng, 5800 thì bàn phím ảo. Việc mod bp ảo trên fw N97 là khó rùi. Chưa xoay đc như fw5800 đâu.

mathanh

có nhưng làm xong lại bị cái lổi khác là, trước đây bản fw c6 1.0 có xoay, nhưng bản này kô tương thích

hatranbeclin

Mình chưa thấy lỗi gì ở bản này! Giúp mình với
p/s mt: sao mình cài flash lite oy mà xem video flv hok dc vậy? Chỉ giúp mình! tank nha

mathanh

Mình chưa thấy lỗi gì ở bản này! Giúp mình với

dùng smartmovie xem nha, còn không thì vào quản lý ứng tập tin tìm tới file flv mở lên xem

boy_friend

bác Thanh ơi sửa giúp e cái hiệu ứng này đi mà.năn nỉ đó hiệu ứng sao sáng cực đẹp lun bác sửa cho nó room và lật trang nhanh như bản sao kim của bản lai là cực chuẩn lun.thanks bác nhìu nhìu lắm [DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?9nbjnado6y843ao[/DOWNLOAD]

mathanh

bác Thanh ơi sửa giúp e cái hiệu ứng này đi mà.năn nỉ đó hiệu ứng sao sáng cực đẹp lun bác sửa cho nó room và lật trang nhanh như bản sao kim của bản lai là cực chuẩn lun.thanks bác nhìu nhìu lắm [DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?9nbjnado6y843ao[/DOWNLOAD]

cái này nặng lắm

linh2911

cái bàn phím gọi của C6v20 đẹp thế sao mathanh không tích hợp cho bản lai luôn. Hay là bị lỗi?

tinhbuon84

công nhân là cái hiệu ứng trên đep thât...mình vừa test trên bản 24/10 của mathanh hieu ung do ket hop voi hieu ung phương hoàng nhìn pro lam nhung mà luc đc luc khong...mathanh thử fix xem có dùng ổng đinh trên s60v5 dc ko thank truoc...hjx

Grindelwald

các bác ơi cái trượt mở khóa của em ko bít thế nào lúc jaf thì ko bị j nhưng hôm nay ấn mãi cũng ko thấy nó xuất hiện,bác nào bít chỉ em cái...thank rất nhiều