• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 v42.0.004 Final V1 cook by 7534286 24.03.2012

ver

bạn nào bị lỗi rompatches vào là văg ra thì thêm patch open4all installsever với nhữg patch cần thiết vào ổ E/patches nhé.

phucthu456

bạn nào bị lỗi rompatches vào là văg ra thì thêm patch open4all installsever với nhữg patch cần thiết vào ổ E/patches nhé.

Mình không thấy bị văng, chỉ có mỗi tội nó không tự khởi động

blue_hope_92

máy mình gặp tình trạng là khi sử dụng các phần mềm java như ola hay chat 2.5 thì dùng 1 lúc nó lại tự ngắt kết nối(sử dụng 3g con wifi thì không bị),kể cả dùng opera mini cũng gặp tình trạng tương tự,không biết đây có phải lỗi fw hay không?

tuthankhoc

Muốn thì có nhưng giờ không onl đc. Mình đang onl dđ nên có gì thứ 3 mình gửi cho :)

Bác hướng dẫn em add cái âm lịch vào tiếng anh với ak. E toàn để tiếng anh nên không dùng được cái âm lịch

7534286

Bác hướng dẫn em add cái âm lịch vào tiếng anh với ak. E toàn để tiếng anh nên không dùng được cái âm lịch

Cái đó thì mình không rõ vì chỉ có vn mình xài âm lịch chứ còn nước nào đâu

máy mình gặp tình trạng là khi sử dụng các phần mềm java như ola hay chat 2.5 thì dùng 1 lúc nó lại tự ngắt kết nối(sử dụng 3g con wifi thì không bị),kể cả dùng opera mini cũng gặp tình trạng tương tự,không biết đây có phải lỗi fw hay không?

Bạn flash fw gốc xài thử đi. 1 lúc là mạng tự ngắt. Máy LG của chị mình cũng ngắt hoài. Mình nghĩ đo mạng. Mình xài viettel :)

phucthu456

mình thấy kết nối ngon hơn mới đúng chứ, lúc trước opera mà để 1 lúc ko kết nối là nó tự ngắt, giờ vẫn bt

Đây là công nghệ tiết kiệm pin nhé bạn, không thay đổi đc đâu. Nghe nói họ đang phát triển một công nghệ khác để kết nối internet k bị gián đoạn như hiện nay mà tiết kiệm pin, còn thời gian áp dung công nghệ mới thì chưa biết khi nào :))

letrongphuoc

mình đã flash bản v42 của bạn,rất nhanh và mượt.Nhưng chỉ có một điểm là nhạc chuông có vẻ nhỏ quá.Không biết bạn có thể chỉnh cho nó to lên trong bản update tiếp theo không.Cám ơn bạn.

7534286

mình đã flash bản v42 của bạn,rất nhanh và mượt.Nhưng chỉ có một điểm là nhạc chuông có vẻ nhỏ quá.Không biết bạn có thể chỉnh cho nó to lên trong bản update tiếp theo không.Cám ơn bạn.

Muốn chỉnh nhạc chuông to lên thì bạn vào profile mà bạn chỉnh. Loa C6 nó bé bé thế thôi làm sao mà to lên được @@!

P.s: Mình mới tìm ra lỗi người dùng khi qăng mod tự động chấp nhận tất cả trong fần java. Các bạn đừng cài java lung tung nhé để mình sửa lại phần đó. Vì khi cài java ko rõ nguồn gốc thì nó hay chèn tyêm mã tự động nhắn tin. Rất nguy hiểm =(

Muốn chỉnh nhạc chuông to lên thì bạn vào profile mà bạn chỉnh. Loa C6 nó bé bé thế thôi làm sao mà to lên được @@!

P.s: Mình mới tìm ra lỗi người dùng khi qăng mod tự động chấp nhận tất cả trong fần java. Các bạn đừng cài java lung tung nhé để mình sửa lại phần đó. Vì khi cài java ko rõ nguồn gốc thì nó hay chèn tyêm mã tự động nhắn tin. Rất nguy hiểm =(

Dùng KMS 9 để khắc phục, đỡ phải flash lại.
KMS: vừa chặn được tin nhắn cuộc gọi trong danh sách đc lọc, vừa chống trộm và xác định vị trí toàn cầu, chặn tin nhắn rác....

L0v3y0u

Không biết ns gì ngoài câu tuyệt vời....cảm ơn nhiều nha mềnh đã flas thành công và đang cảm nhận........

Ai dùng language English thì bỏ thêm mod fix out khi xóa nhạc của kfcnhoc vào nhé. Nếu dùng vietnam thì k sao đâu

phucthu456

chủ thớt cho hỏi cái music stoper ở đâu, mình thấy bạn nói là để ẩn mà mình tìm ko ra