• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 v42.0.004 Final V1 cook by 7534286 24.03.2012

7534286

Anh em C6 nhà mình đông vui nhỉ ^^!

Cubin_Gdragon

Tại mình nói đi nói lại mấy lần rồi. Kêu bạn ấy cứ cài vào đi rồi vô đó xem mà bạn ấy cứ hỏi lung tung cả lên. Ức chế thật !!!!

không phải bạn à. cắm úb vào chọn chế độ ổ đĩa chung đó bạn :D

ý mình là hôm qua bạn nói là do mình cài thêm cái gì vào nên mới hiện làm mình cứ đi tìm xem tại cái gì nên hôm nay trên ảnh của bạn có mới nói thôi.@@~ bạn thông cảm tí mình sr hic @@~

congio

vậy thì mình flash cái thẻ mất rồi =)). tiện thể cho hỏi nếu mình ko tải file rofs3 thì lúc flash đèn CNT ko sáng vẫn flash bt đc chứ bạn :D

Muốn biết thử là biết :D bình thường bạn ah! vẫn flash ngon. mà bạn cứ thoải mái thử đi! không hỏng máy đau..... cứ thử rồi hay hỏi

Cubin_Gdragon

vừa ôm con c6 của ông anh về nhà làm chuột bạch bằng được.hehe bản này mình thấy ổn định phết. camera nét hơn hẳn.:O

congio

Ah đấy! mình nhìn thấy cả thảy 15 người xem top này có 11 thành viên mà bạn Hoàng mới nhận đc 5thanks thôi là sao nhẩy?

phucthu456

đã flash xong :D, theme đẹp, chưa test hết nhưng thấy chạy mượt, sóng với cột pin mặc định đã mất nên phải sang 2pic của bác ntv tải về bộ skin 9G :))

ver

Mình hỏi tí.sao cái dữ liệu ovi map lại là của phiên bản 3.04 nhỉ?hiện giờ nó là 3.06 mà

Cubin_Gdragon

mình thấy sóng với pin này cũng bình thường mà.như này cũng được.àh có phải vẫn còn âm chụp camera không.

@ver vào ovi store down luôn bản 3.06 về nó tự cài đặt luôn 10mb thì phải.

nghịch phải cái gì ấy nó đang tải về 54 mb bản đồ việt nam :)) bạn cứ dùng cái dữ liệu 3.04 kia cũng đc.không phải tải thêm gì nữa :))

7534286

Mình hỏi tí.sao cái dữ liệu ovi map lại là của phiên bản 3.04 nhỉ?hiện giờ nó là 3.06 mà

Mình thấy bản 3.06 lúc xem bản đồ lag quá nên mình không mod vào bạn à. bạn 3.04 mượt hơn nhiều :)

ver

mình thì mình vẫn đang dùng 3.06 nhưng chế độ vệ tinh của 3.06 làm gì có nhìn rõ cả nhà như thế đâu nhở?

Cubin_Gdragon

mình đang down dữ liệu của 3.06 54mb may mà chạy wifi chứ không có mà down tẹt :)) có đúng còn âm camera không các bạn.:D bản này ngon rồi chắc final luôn nhỉ.

ver

bạn dow 3.06 về xem chế độ vệ tinh có nhìn rõ cả nhà như ảnh chụp màn hình của bạn hoàng không?sao lại thế nhỉ?

phucthu456

bạn ơi cho mình hỏi sao mình flash xong, dùng *#7370# 4mat rồi, lúc vào bt thì các ứng dụng cũ mất rồi nhưng và danh sách những ứng dụng đã cài thì vẫn thấy chúng :-/

Cubin_Gdragon

bạn dow 3.06 về xem chế độ vệ tinh có nhìn rõ cả nhà như ảnh chụp màn hình của bạn hoàng không?sao lại thế nhỉ?

đang down được 1 nửa rồi để mình xem đã mới dùng c6 với cả không dùng ovi map bao giờ nên chả biết có biết dùng không ấy :)) dùng gg map nó tìm gps mãi không thấy.8-}~

bạn ơi cho mình hỏi sao mình flash xong, dùng *#7370# 4mat rồi, lúc vào bt thì các ứng dụng cũ mất rồi nhưng và danh sách những ứng dụng đã cài thì vẫn thấy chúng :-/
ứng dụng nào nhỉ mình có còn ứng dụng nào đâu @@~

àh cho mình hỏi mình down dữ liệu 3.06 về lưu trên thẻ nhớ sau này có 4 mat hay flash lại thì không cần down nữa đúng khôg cứ để thư mục đó cũng được nhỉ.giống như cái 3.04 kia của bạn đúng không.:)

phucthu456

đang down được 1 nửa rồi để mình xem đã mới dùng c6 với cả không dùng ovi map bao giờ nên chả biết có biết dùng không ấy :)) dùng gg map nó tìm gps mãi không thấy.8-}~

ứng dụng nào nhỉ mình có còn ứng dụng nào đâu @@~

Ứng dụng cũ của máy mình trước khi flash đó bạn :D, mà có ai flash bị giống mình ko, nó hỏi pass flash xong nó trắng xóa, phải tháo pin ra để khởi động lại

7534286

Hì dữ liệu Ovi maps 3.06 còn sơ sài lắm bạn à không có đầy đủ như 3.04 đâu :D

tu4ncuong

hoàng ơi chỉ mình cách xoá theme và thêm 1 theme khác vapf bản của bạn đc ko. mik muốn làm theo ý 1 chút.