• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 v42.0.004 Final V1 cook by 7534286 24.03.2012

congio

ủa được mà. add nó vào homesceen rồi vào mục lịch chờ 5s thoát ra là nó hiện lên liền mà @@!
ủa? Cái này không nói đc nha. Bạn nhớ có lần bạn send mình 1 bản test cũng ko hiện notifications nhưng mình flash cái đc luôn chẳng sao cả. nhưng flash lần nữa lại không hiện ra :D

7534286

ủa? Cái này không nói đc nha. Bạn nhớ có lần bạn send mình 1 bản test cũng ko hiện notifications nhưng mình flash cái đc luôn chẳng sao cả. nhưng flash lần nữa lại không hiện ra :D

ừm để xem anh em có fix cách đó được không. nếu không chắc mod lại từ đầu qá @@!

congio

ừm để xem anh em có fix cách đó được không. nếu không chắc mod lại từ đầu qá @@!

Thôi cái đó ko coi là lỗi đâu. Vì chỉ cần làm nhiều lần là đc mà :D Của mình vẫn dùng ngon này mình đnag test. ok chưa phát hiện lỗi :D thanls bạn!

7534286

Thôi cái đó ko coi là lỗi đâu. Vì chỉ cần làm nhiều lần là đc mà :D Của mình vẫn dùng ngon này mình đnag test. ok chưa phát hiện lỗi :D thanls bạn!

chả hiểu tự nhiên nó bị lỗi gì nữa !

congio

Bạn có mod lại camera ko nhỉ? Tại mình thấy chất lượng chụp ảnh không bằng v42 gốc. Camera là nâng cấp trong v42 này

7534286

Bạn có mod lại camera ko nhỉ? Tại mình thấy chất lượng chụp ảnh không bằng v42 gốc. Camera là nâng cấp trong v42 này

không bạn à. mình để im đó không mod camera đâu !
Nếu muốn so sánh camera thì nên so sánh ban ngày ấy bạn. ban đêm chụp chán lắm :D

phucthu456

chờ cả ngày cuối cùng cũng có rồi

congio

mik ko bị cái đó.

Đó cũng tùy máy thôi mà! Mà các bạn trên này dùng C6-00 cho mình ý kiến về c6 của cac bạn vớ và đã bạn nào so sánh về màn hình C6 sản xuất tại Trung Quốc và C6 sản xuất Tại Hàn Quốc chưa? Kết quả thế nào?

congio

không bạn à. mình để im đó không mod camera đâu !
Nếu muốn so sánh camera thì nên so sánh ban ngày ấy bạn. ban đêm chụp chán lắm :D

Mình so sánh trong cùng điều kiện ý. MÀ cam của c6 chup xấu! hihi!

7534286

vẫn có cái internet radio kìa :)) ver 41 cũng bị cái đó =)) đang down đã :D

mình đã bảo là bạn cài internet radio vào là nó hiện widget đa phương tiện ở đó mà >"<

mình ấn vào ghi chú hiện tại thì báo là lỗi hệ thống

bên máy mình vẫn vào bình thường bạn à =))

Mình so sánh trong cùng điều kiện ý. MÀ cam của c6 chup xấu! hihi!

Hihi đúng là xấu thật. Nhưng mình thấy chụp ban ngày đẹp lắm. Ban đêm chụp như là cái cù lần ấy =))

Cubin_Gdragon

mình chưa cái gì mà :| hôm qua mình hỏi bạn bảo là do mình cài thêm gì vào nên nó hiện hôm nay thấy cái ảnh của bạn có nên nói thôi.:)) ảnh này nè.:D

hay đừng xóa cái đó nữa cho đẹp nhỉ.xóa xong còn xót cái đó nhìn k thích.flash đã mới chém tiếp đc.:D