• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40 ==> X6 V32 by Hoàng Huy

dduuoonngg88

bác này chăm làm rom em x6 qua nhì
mình không sài x6 nữa lên lâu không tham gia
đang tìm bản coc cho người yêu
bản nào mới và ổn đinhj nhất thế bác cho sin link

Luu_Tan_Vu

Mai hoặc mốt mình sẽ release photon v n97 v12 cho x6 với ram khủng và tốc độ photon. Mọi người chờ đi.

drthanh88

Mai hoặc mốt mình sẽ release photon v n97 v12 cho x6 với ram khủng và tốc độ photon. Mọi người chờ đi.
các vip nói là phải làm đấy nhé. x6 ít người cook hơn các dòng máy khác.

minhducntt

nhanh nhất chiều nay có. 6 hoặc 7 giờ k thì mai
keke ông này nhanh thật đấy, anh em x6 mong đợi, ông có yahoo tôi rồi có gì send tôi test ko thì lập 1 toppic luôn để anh em vào binh luận

hdgv

ec, mới flash xong bản C6V40=> X6V32(BETA VERSION), giờ lại nghe có bản mới, bản kia nói chung dùng tốt tuy vẫn còn một số lỗi, hi vọng bản mới perfect

Luu_Tan_Vu

vurain up lên đi, để anh em cùng test mới tìm đc lỗi chứ
lỗi quá nhiều bỏ bản đó cook lại từ đầu. k gọi đượcnloi64 file magnager.. làm lại từ đầu. từ giờ tới cuối tháng sẽ có. đang rất bận

minhducntt

lỗi quá nhiều bỏ bản đó cook lại từ đầu. k gọi đượcnloi64 file magnager.. làm lại từ đầu. từ giờ tới cuối tháng sẽ có. đang rất bận
ổ ôi lâu thế, ông ko cần cook tiếng việt vào cũng đc, để tôi test thử cái đã, nhanh như photon mà ram khủng như n97v12 thì còn gì = nữa, có gì để tôi chén trc nhé