• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40 ==> X6 V32 by Hoàng Huy

sieutocdo1994

Mọi người test oy` cho mình nhận xét để làm bản final lun nha. thanks
Link mình up trên đầu bài 1

kaothenhi

Có bản mới rui` ah bác sieutocdo. để tối về flash xem sao, nghe nói cải thiện nhiều là mừng rồi. lâu lâu X6 trầm quá.

kangnam

bản này tương đối ngon .... nhưng icon N8 chưa full ... còn icon nhắn tin vẫn là icon cũ ..........:D:D

bác ẩn vs remove quá nhiều ứng dụng ....

bản này có pha 1 chút của photon c6-04

kaothenhi

hihi em không quan trọng icon N8 lắm,nhìn giao diện ana kết rùi nên chỉ dùng ana thui. Để full được icon cũng khó,nhiều phần mềm từ hãng thứ 3 mà.

Luu_Tan_Vu

bản này tương đối ngon .... nhưng icon N8 chưa full ... còn icon nhắn tin vẫn là icon cũ ..........:D:D

bác ẩn vs remove quá nhiều ứng dụng ....

bản này có pha 1 chút của photon c6-04

sao gì cũng photon c604 thế fw việt k tốt sao. Bản này có các file hệ thống từ photon v của vurain84 đó.

Chỉnh sửa cuối:

drthanh88

bản này cũng tốt, đang test nhưng có một điểm đó là music chưa đọc đc lời bài hát với lại bạn xoá phần cập nhật phần mềm rùi nên ko vào đó để tự update đc. ah còn quét nhạc ở tất cả các thư mục nữa.

boy_online01

bản này cũng tốt, đang test nhưng có một điểm đó là music chưa đọc đc lời bài hát với lại bạn xoá phần cập nhật phần mềm rùi nên ko vào đó để tự update đc. ah còn quét nhạc ở tất cả các thư mục nữa.

Mấy lỗi đó cũng dễ sửa thui mà. Qua topic anh Bún lấy cái mod music 1.52 với chỉ quét nhạc ổ E:\music là ok. Còn cái Software Update thì dùng Nokia Software Cleaner tách từ bản gốc vứt vào là xong.

wavelove

Mọi người test oy` cho mình nhận xét để làm bản final lun nha. thanks
Link mình up trên đầu bài 1
mình rất thick các sản phẩm tâm huyết của bạn ,tiện đây mình nói ra vấn đề nhiều anh em hay nhắc tới trong mấy tháng qua, rất mong bạn ra mắt trong bản final tới 2 phiên bản ana icon và n8 icon cho phù hợp với sở thick mỗi người

kangnam

thay đổi phím chọn phải của bản này từ Menu về Danh bạ như trước thế nào nhờ :D:D

sieutocdo1994

ak. cái này là do mình hay down nhạc, down về vứt lung tung, nên cho quét hết là tốt nhất

sao ko lập hẳn 1 topic cho ae tiện theo dõi

mình để mọi người test ok hết oy` mới lập.
mình rất thick các sản phẩm tâm huyết của bạn ,tiện đây mình nói ra vấn đề nhiều anh em hay nhắc tới trong mấy tháng qua, rất mong bạn ra mắt trong bản final tới 2 phiên bản ana icon và n8 icon cho phù hợp với sở thick mỗi người

thanks bạn đã góp ý

Chỉnh sửa cuối:

drthanh88

mình thấy từ điển còn chưa phát âm, kéo các icon chưa hết màn hình( ko bít gọi là j nữa), mà chỉ đc 2 hàng icon.bản final bạn sửa đc thì tốt quá.

sieutocdo1994

mình thấy từ điển còn chưa phát âm, kéo các icon chưa hết màn hình( ko bít gọi là j nữa), mà chỉ đc 2 hàng icon.bản final bạn sửa đc thì tốt quá.

ý bạn là khi vuốt, chưa vuốt các icon ẩn hết màng hình phải hk? mình đang fix

minhducntt

huy ơi thay đổi phím chọn phải menu về danh bạ thế nào đây, hix ko quen dùng kiểu này

thj3ugj4bs

chắc có lẽ em đợi bản final ra em sài trường luôn .nếu còn nút thank sãn sàng thay con chuột mới

thj3ugj4bs

hỏi đểu nha. dang xai bản n97v30 của bạn cũng dược lắm .c6 thì sài của ông siêu tóc đỏ này vợ một cái chồng một cái nên thoải mái lựa chọn mà:D
thay đổi phím chọn phải của bản này từ Menu về Danh bạ như trước thế nào nhờ :D:D

caobang200

hoanghuy ơi bạn có mod không cho xoay ngang khi mở khoá của c6v40 không,cho mình xin với.mình làm mãi không đc.mỗi lần ấn mở khoá mà bị xoay ngang rất khó chịu. thanks bạn trước nhé!
Màn hình mở khóa không tự xoay được như bản trước a`h bác sieutocdo???