• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

shido_katori

Active Member
hay thật, ai cũng lên FW vù vù, mình giờ này còn lạc hậu với v21, ko có cái gì downgrade nên cũng ko dám up lên v40... >:), lỡ có gì ko về dc thì uổng !

v2honline

Hi vọng khoảng tối mùng 3 tết sẽ fix hết lỗi cho v40. Cố lên anh DT ơi !

Anh em ơi, test v40 rùi liệt kê lỗi đê

NguyenDuyThanh

Tải bản Menu 3x4 mà lại ra 4x4, trên máy mình rất khó cập nhật bài hát mặc dù đã chép nhạc đúng theo đường dẫn, bấm mãi nó mới hiển thị được 1 lần " Làm mới danh sách nhạc". Add nhạc vào thì lại bấm mãi không ra để cập nhật nhạc vào. Không biết Flash có thiếu sót gì nữa không? Theo nhận xét cá nhân bản này với mình lại không khoái bằng bản trước Thanh ơi.
Cái này em cam đoan ko phải lỗi fw đâu. Anh sử dụng 5233 đúng ko. Em xài mấy hôm nay nghe nhạc rồi đâu có sao. Khoảng gần 200 bài quét vù cái xong hết mà. Anh thử bấm *#7370# để reset lại máy đi.

Hi vọng khoảng tối mùng 3 tết sẽ fix hết lỗi cho v40. Cố lên anh DT ơi !

Anh em ơi, test v40 rùi liệt kê lỗi đê
Bản này mình port y nguyên v21 sang nên như nhau cả đấy, sẽ y v20 và 1 số cải tiến chủ yếu do file core.

không xem được hình ảnh hjx
Mình xem rất bt. Các chức năng cơ bản này mình đâu đến nỗi gà mờ chưa test đã dám post lên :D

MinhThang

Manager
Cái này em cam đoan ko phải lỗi fw đâu. Anh sử dụng 5233 đúng ko. Em xài mấy hôm nay nghe nhạc rồi đâu có sao. Khoảng gần 200 bài quét vù cái xong hết mà. Anh thử bấm *#7370# để reset lại máy đi.

Vừa Flash lại bằng fw gốc và file Cfw của em đã OK, giờ anh đang lượt bỏ bớt mấy cái anh không dùng và thêm vài cái riêng cho anh nữa.
P/S: Edit trên bản của em và chỉ phục vụ mỗi một mình thôi đấy nhé. sang năm mới mà kiện anh là anh khóc à nha.

ognlaido

cho mình hỏi là tại sao fw gốc xem được ảnh động đuôi .png mà fw của bạn lại không xem được, hình ảnh cứ đứng im, bạn kiểm tra lại xem là biết

NguyenDuyThanh

cho mình hỏi là tại sao fw gốc xem được ảnh động đuôi .png mà fw của bạn lại không xem được, hình ảnh cứ đứng im, bạn kiểm tra lại xem là biết

Mình đã mod giảm chất lượng ảnh để tăng tốc độ load ảnh khi xem nên nó ko load ảnh gif và png nhanh đc. Còn nếu mình để tăng chất lượng ảnh khi xem thì mỗi lần click xem 1 ảnh chờ rất lâu. Thậm chí khi đang từ ảnh này kéo sang ảnh khác giật liên tục. Vậy bạn thích cái nào hơn :(

v2honline

Anh DT ơi, c6 port core mới v40 khác core cũ v21 chỗ nào anh (cái khác của cfw c6 chứ hok fải fw gốc nha)? Hay chỉ để cho ai lỡ up lên v40 rùi vẫn xài đc?

NguyenDuyThanh

cái menu 3x4 dọc làm sao ek bác Duy Thanh ơi,bé tí tẹo,chả hiểu làm sao cả,icon bé tí,bác chịu khó mod lại dùm với nhân tiện thêm cả cái hiệu ứng này nữa đi bác http://www.pdaviet.net/showthread.p...W-C6-for-X6-v30-Photon-C6-02-by-Wikileaksking
Hình như mình có nhẫm lần 3x4 thành 4x4 nên mới vậy. Sẽ fix. Còn vụ effect thì bạn tự làm nhá, mình chỉ để effect chung nhẹ nhàng thôi, ai k thích thì đổi.

Anh DT ơi, c6 port core mới v40 khác core cũ v21 chỗ nào anh (cái khác của cfw c6 chứ hok fải fw gốc nha)? Hay chỉ để cho ai lỡ up lên v40 rùi vẫn xài đc?
Core mới lấy thêm tính năng mới ở v40 như cảm ứng mượt mà hơn, tăng tốc ứng dụng, . ...

zk91

Duy Thành cho mình xin cái hiệu ứng sao bay của mấy bản trước với. thanks Duy Thành nhiều \-/

MinhThang

Manager
Hình như mình có nhẫm lần 3x4 thành 4x4 nên mới vậy. Sẽ fix. Còn vụ effect thì bạn tự làm nhá, mình chỉ để effect chung nhẹ nhàng thôi, ai k thích thì đổi.

Core mới lấy thêm tính năng mới ở v40 như cảm ứng mượt mà hơn, tăng tốc ứng dụng, . ...
Fix cái vụ 3x4 và 4x4 xong PM cho anh với nha, Fl bao nhiêu lần vẫn thế :)):)):))

caubephuthuy

vâng,thế cũng dk,vậy khoảng bao h có vậy a,nóng lòng quá trời,:D,à vậy a có cái effect trong cái link đó k cho e xin với,e tìm hoài k thấy

tranconghd89

các bác thấy bản mới dùng có tốt ko? mình định flash lần cuối rùi về ăn tết cho vui vẻ.hjhj