• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

caubephuthuy

má ơi,kết nối điện thoại vs máy tính cũng die luôn,k kết nối dk,bác Duy Thanh ơi,lắm lỗi quá

Monster_Q

Vẫn đang trong quá trình tìm lỗi, hiện h vẫn chưa có gì khác ngoài mấy lỗi trên đã hết :)

MinhThang

Manager
DT cái phont bạn dùng không hiện được tiếng trung bạn ơi.pac MinhThang quá đán thế ghi sai chính tả mà cũng xóa ah?

hehe ,em xem r` ,nhưg k hỉu sao up đ.c 3 tiếg lun ,hay thật ,trog khi youtube chỉ cho up có 15' ,thắc mắc từ chìu h ;))

Qúa đáng là sao? Tái phạm liên tục có thể bị ban cảnh cáo chứ đừng nói là xóa bài. xem những dòng bôi đên để hiểu.

NguyenDuyThanh

DT cái phont bạn dùng không hiện được tiếng trung bạn ơi.pac MinhThang quá đán thế ghi sai chính tả mà cũng xóa ah?

Bạn muốn font hiển thị tiếng Trung thì kiếm font cho vào. Font tiếng Trung tốn thêm dung lượng rofs2 đấy.

M4_Vu0ng_001

đang dùng bản 5230 4x4 version2.0 của anh duythanh,thấy rất mượt mà,không biết bản này có hơn được bản cũ không nhỉ??
không biết có nên upgrade không nữa?phân vân quá:-?:-?

manh056

Bạn muốn font hiển thị tiếng Trung thì kiếm font cho vào. Font tiếng Trung tốn thêm dung lượng rofs2 đấy.

uh.bữa mình thử rồi mình thêm có cái hiệu ứng với cái font ma bị âm 1mb nên ko đóng gói đc nên thôi.ma bạn bản này lên hẳn v40 luôn ha bạn.nói như MinhThang thì người nào ghi sai chjnh tả là ko đc nc trên diễn đàn ah?

Monster_Q

Sai chính tả nhưng vẫn ở mức vẫn đọc đc + hiểu đc câu nói mới ko bị del ^^

kadic309

Đang dùng bản v20, nhưng bản v21 hình như vẫn chưa up lên. À quên, mình thanks rồi nha, hehe.

zozozo123

mình mới vào diễn đàn,đang muôm tìm hiểu để cài fwc6, search trên diễn đàn thì thấy nhiều topic quá, ko biết bắy đầu từ đâu. Cáx bác có thể cho em link tìm hiểu ko, càng cụ thể càng tốt, em là gà mới mà

MinhThang

Manager
mình mới vào diễn đàn,đang muôm tìm hiểu để cài fwc6, search trên diễn đàn thì thấy nhiều topic quá, ko biết bắy đầu từ đâu. Cáx bác có thể cho em link tìm hiểu ko, càng cụ thể càng tốt, em là gà mới mà

Bạn phải nói rõ máy gì cái đã.

NguyenDuyThanh

uh.bữa mình thử rồi mình thêm có cái hiệu ứng với cái font ma bị âm 1mb nên ko đóng gói đc nên thôi.ma bạn bản này lên hẳn v40 luôn ha bạn.nói như MinhThang thì người nào ghi sai chjnh tả là ko đc nc trên diễn đàn ah?
Mình nghĩ anh ý xóa ko chỉ vì ko dấu mà còn do bàn sang chủ đề khác đấy ^^ Mình thì chỉ trích xuất 1 câu cuối đấy chia sẻ link phim "Táo quân 2011" thôi mà chứ ko nên quá bàn bạc về vấn đề này ở đây :p Lỗi cũng tại mình cả, tự nhiên lại khơi ra. Sr nhá :(

x4kio

hjx ,bác minhtrang nói đúng ,từ giờ em sẽ tập post cho đàng hoàng vậy ,mặc dù hơi khó ,quen tay mấy năm rồi ,hjx
em xài được 1 ngày rồi ,và thấy không có gì xảy ra cả ,hìh như bản 2.2 với 2.5 khác nhau ở mỗi cái mod 3g thui hả bác duythanh ( em xài chưa lâu ,có gì nhận xét sai mọi người thôg cảm )