• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

gacoi253

bản này dùng rất mượt, nhưng mà bác duythanh remove cái e-mail mất rùi không biết làm sao để lấy lại đây.

volam200588

vừa flash xong... rất mượt, nhanh và.... nói chung là thấy tốt hơn bản Focus....heeeee :))
thank for share!!!! =D>

caubephuthuy

bác ơi,3 cái đèn bàn phím bác bật lại đi,trông như kiểu bị hỏng ek :((, 2 cái đèn xanh với đỏ trông như kiểu bị hỏng ek, chả lên ji` cả,cuộc gọi đến cũng tắt luôn,hjx hjx,bo tay

mrnhek

vừa flash xong... rất mượt, nhanh và.... nói chung là thấy tốt hơn bản Focus....heeeee :))
thank for share!!!! =D>

bản focus mình dùng cảm thấy đã mượt lắm rồi
bản này còn mượt hơn hả :-?

lapvoit

Duy Thanh xem coi đây là lổi gì nha, mình mới flash hôm qua đến giờ, khởi động lại thì hết nhưng một hồi lại bị nữa, icon 3x4 mà tự nhiên nhỏ xíu hà

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

Thanks !!!

Chỉnh sửa cuối:

bente402

bác ơi,3 cái đèn bàn phím bác bật lại đi,trông như kiểu bị hỏng ek :((, 2 cái đèn xanh với đỏ trông như kiểu bị hỏng ek, chả lên ji` cả,cuộc gọi đến cũng tắt luôn,hjx hjx,bo tay

trờj ơj để đèn chj hao pjn trờj,3káj đèn ság chój ngốn pj chứ hay ho gj..aj có hỏj thì nój taj ko thjx nên vặt chân đèn ùj..thế la xog.kaka

v2honline

Ai flash cho ý kiến về pin, độ ổn định đi. Cài pm có vướng j hem ? (QuickOffice, TTPod, ...)
So sánh chi tiết giúp vs bản Focus nha. Đang xài ổn bản Focus, mấy thằng pạn mượn đt luyện game đến cấp cũng cao cao ùi, flash lại, cài lại sợ tụi nó la ^^

v2honline

Pạn lapvoit có cook thêm j hok ?
PS all : Unique, món mới hấp dẫn kìa pà kon. Tải về flash ik ^^

ziczad

minh flash ban nay cua ban ko dc. Flash den phan test mode thi man hinh no tu tat. Sau 1 luc no' bao' loj ban ak. Cho mjnh hoj xu lj ntn vay ?

trungc0

hack mãi mới được.poolling phone toàn báo lỗi~X(. bản này mượt lắm
ở trên pic giới thiệu bác Thành có cái My notification-thông báo sự kiện sao e hack máy xong tìm mãi không thấy vậy? bác nào có bản sis share e;;)

caubephuthuy

còn nữa,cái file brower k cài dk bác ạ,lúc cài nó báo đã có sẵn,mà tìm hoài chả thấy đâu cả, vs lại có ai bít lấy lại cái đồng hồ với profile ở màn hình chờ k chỉ e với

v2honline

Lỗi đầu tiên ghi nhận từ caubephuthuy :
1) File Browser không cài đặt được.
Giải pháp : Bạn vui lòng upload file sis cài đặt của bạn để kiểm tra và xử lý lỗi.

zk91

bạn nào muốn bật đèn của các phím cứng thì cook thêm file mình đính kèm ở dưới vào nhé ??!

cook như nào ak

NguyenDuyThanh

minh flash ban nay cua ban ko dc. Flash den phan test mode thi man hinh no tu tat. Sau 1 luc no' bao' loj ban ak. Cho mjnh hoj xu lj ntn vay ?
Bạn đọc lại đúng hướng dẫn flash là đc thôi.

21.9 có cài đc ko duythanh
Có lẽ là ko đc :-s Thử liều downgrade xem.

Lỗi đầu tiên ghi nhận từ caubephuthuy :
1) File Browser không cài đặt được.
Giải pháp : Bạn vui lòng upload file sis cài đặt của bạn để kiểm tra và xử lý lỗi.

Mình sẽ fix ngay nhưng mà dùng X-Plore vẫn thích hơn.