• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

NguyenDuyThanh

Còn mình thì âm lượng cuộc gọi quá bé,(đã tăng hết cỡ rồi) k biết tại máy mình hay tại bản này nữa
Mình nghe to mà, đã đặt sẵn âm lượng ở mức 9.

Mình còn gặp lỗi này nữa, không biết có bạn nào gặp không. Đó trong trình nghe nhạc không nhận hết các bài hát trong mục E:/Music. Cụ thể mình đã thử xóa hết nhạc đi chép lại 24 bài nhưng chỉ nhận được 14 bài (các bài hát này chuẩn mp3 trước đây m vẫn dùng được khi chưa Flash)
Bạn vào refresh lại list nhạc chứ ko có lỗi ý đâu. Lúc đang fresh thì đừng hủy là đc.

convitnay

phần nghe nhạc của mình ko được bạn ơi nhận được 58 bài hát mà vô thì bị văng ra

nothing736

Thế thì tăng hết cỡ rồi, bé tí, chả nghe dc gì

thế thì chắc cú cái loa có vấn đề. đem ra tiệm test bằng 1 con loa khác bít ngay, đến h chỉ có mình bạn bảo loa bé, mình vừa đi xe vừa nge còn rõ nữa

NguyenDuyThanh

CFW C6-523x - Unique by Nguyễn Duy Thanh

Đã move bài viết sang http://www.pdaviet.net/showthread.php?113518-C6-523x-FOCUS-by-Duy-Thanh-(FINAL-VERSION) để tránh nhiều topic, tất cả các update sẽ đc cập nhật tại đó để tránh rối box fw. Mong mod có thể gộp bài này sang bên topic trên hoặc close topic này. Xin chân thành xin lỗi vì phiền hà này. Mong các bạn ko comment để chờ mình nhờ các mod close topic. Có gì mọi người sang topic kia comment nhá.

Chỉnh sửa cuối:

mrnhek

mất cái tem :((
hôm trc vừa flash bản C6 on 5233 của bác này xong đang dùng thử chưa muốn thay đổi
ĐK nhá bác

dkhoan_0211

bạn có thể cho mình xin cái theme Unique Flower.sis và mod tắt đèn bàn phím ngay cả khi đang sử dụng k. thank bạn nhiều

Gago204

Mình nghe to mà, đã đặt sẵn âm lượng ở mức 9.

Bạn vào refresh lại list nhạc chứ ko có lỗi ý đâu. Lúc đang fresh thì đừng hủy là đc.

Mình đã refresh lại list nhạc nhiều lần rồi nhưng không được.

traicauhd

bạn làm chạy bản này rùi thì cho mọi người mấy lời nhận xét nào....................????

Nhoxly00

:)) thks bac duythanh nhiu qua. dang tinh flash thi co ban moi roi. the con ban port n97mini to 5233 sao roi duythanh? mong lau qua roi.hjc

bente402

Chà DT ra fw nua ùj.đag dùg bản trc của DT..maj flash pản này m0j dc...ngồj đơj tớj ngay maj chju ko dc wá..☻

thonga4

Nên chuyển unique => general. ⡒ vi mấy đứa bạn nó hỏi cấu hình bt đâu rồi ;))

dragonstick87

mình flash xong rùi bản này của duythanh rất ổn định và mượt hơn focus mình rất thích những bản cook của DT