• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

shido_katori

Active Member
mong duythanh tiếp tục ra các bản CFW mới nữa để 523x thể hiện rằng ko bao giờ thua 5k8 hay 5530:ar!

xuankhanhvn1

cho mình hỏi một tý, mình đang dùng bản FOCUS của bạn bay giờ muốn flash bản này.Mình backup các phần mềm đang cài trên bản FOCUS rùi flash bản này rùi phục hồi lại có được ko?

Chỉnh sửa cuối:

duong_hvan

cho mình hỏi một tý, mình đang dùng bản FOCUS của bạn bay giờ muốn flash bản này.Mình backup các phần mềm đang cài trên bản FOCUS rùi flash bản này rùi phục hồi lại có được ko?

ban cu flash binh thuong, cac ung dung thi ban bo tat ca vao Thinkchange ,sau d0 autoinstal la duoc ma. K can phai backup dau. Neu k hieu thi pm yahoo duong_hvan_2121991

Gago204

Vừa Flash xong, chạy khá mượt. Không gặp phải lỗi tìm không đủ bài hát trong trình nghe nhạc như bản Focus.

xuankhanhvn1

tình hình làem đang dung bản FOcus .giờ flash lại thì Lỗi JAF ,ko nhận model 5230 .
em chec Use Ini ma ko thấy 5230

Chỉnh sửa cuối:

vuminhtu77

pác có cài phần mềm thông báo winget ngoài HS mà đuôi .SIS không pác!em thích cái đó mà em không sao cài đc!với cả cái SPB weather của em em không bít cho nó ra Hs kiểu j!ai pít chỉ em với!huhu........

jackpham

5230 vừa có FW mới anh em 5230 test đi nào. Từ 21 mà lên 40 chắc là thay đổi khá nhiều đấy
Lưu ý: anh em nào thích FW C6 thì không nên up nhé!

tuan1saker

Duy Thanh ơi,cái lai n97 của bản này là lai cái gì vậy??
bạn có thế làm cho hiệu ứng bay luon.ở cả trong menu dạng grid view giống n97 ko??

caubephuthuy

bác ơi,nếu bác cook thêm bản nữa thì bác giữ lại 3 cái đèn phím cứng với cái đồng hộ + profile màn hình chờ đi,để nếu ai muốn bỏ thì mod cho tiện

shido_katori

Active Member
cái C6 port to 5230 v40 chắc phải chờ pnht làm cho quá' . anh duythanh cho em hỏi dung lượng max của file Rofs2 là bao nhiêu. em làm rồi Flash thì máy cứ rung hoài thay vì rung 1 lần, đèn màn hình cũng ko lên luônX_X