• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

Gago204

Mong chờ bản mới quá. Nhưng có 1 lỗi mà m thấy các bản C6 v20 chưa khắc phục dc la lỗi camera khi chụp hay bị nhòe, rung hình (camera 523x nguyên bản chụp rất tốt). Mong DT tìm ra nguyên nhân và khắ phục để anh em dc thỏa mãn..

Anhquoi

Mong chờ bản mới quá. Nhưng có 1 lỗi mà m thấy các bản C6 v20 chưa khắc phục dc la lỗi camera khi chụp hay bị nhòe, rung hình (camera 523x nguyên bản chụp rất tốt). Mong DT tìm ra nguyên nhân và khắ phục để anh em dc thỏa mãn..
chụp ko nét bằng fw gốc thì phải

chungtom123

@anhquoi
chụp nhoè do bị rung tay hoặc bị camera... Có khắc phục bằng cách chọn chụp trễ mấy s đó
@duythanh
lỗi camera in use lại xuất hiện. Trc mình dùng 2.2 rất ok mà giờ lại thấy xuất hiện. Đc cái bản naỳ intall ứng dụng rất nhah :D

NguyenDuyThanh

@anhquoi
chụp nhoè do bị rung tay hoặc bị camera... Có khắc phục bằng cách chọn chụp trễ mấy s đó
@duythanh
lỗi camera in use lại xuất hiện. Trc mình dùng 2.2 rất ok mà giờ lại thấy xuất hiện. Đc cái bản naỳ intall ứng dụng rất nhah :D

Camera already in use gần như k xuất hiện. Chỉ thỉnh thoảng mới xuất hiện. Bạn có thể test kiểm trứng

suju15

khi kéo cái nút mở khóa + khóa máy thì k có rung lên giống lúc trc , giờ làm sao

Down cái dó về giải nén rồi cho vào rosf2.

Dùng cái on light key của duy thanh có cả cái lim dim đèn màn hình ah? Thỉnh thoảng vẫn bị lỗi ấn nút menu để mở khóa

tatthanhlx

giờ chỉ mong bản 2.8 ra thui , bản 2.7 bị lỗi màu ở nút giữa ngoài HS dùng theme không được hợp mắt nên chuyển về FW gốc cho khỏe . Hum nay là thứ 5 òy nếu trong tuần này như DT nói thì tuyệt cú mèo . :D
Đang mong chờ bản Icon V5 đây

junokun

minh dung V40.dc mấy hôm kô sao tự nhiên hôm wa vao thư viện nhạc cứ báo là tập tin bị lỗi.hủy thao tác.có ai bị như mình không.vào thẻ nhớ thì vẫn nghe đc.ảnh với cả video thì xem bình thường

vn1184085

chào duy thanh , mình thấy bản 2.7 k có ovi sync , bạn có thể giúp mình , hoặc hướng dẫn mình làm sao để có cái ứng dụng đó đc k . Mình k backup danh bạ ra máy trước khi flash bản mới mà dùng ovi sync thôi , giờ k biết làm thế nào vi google nát ra rồi ko thấy link dow :(