• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

rastar

Banned
duythanh ơi, cái dấu nháy to đùng xuất hiện khi mình chèn kí hiệu ở chế độ bàn phím chữ và số, mình thử flash lại + với *#7370# rồi nhưng vẫn không được.

NguyenDuyThanh

duythanh ơi, cái dấu nháy to đùng xuất hiện khi mình chèn kí hiệu ở chế độ bàn phím chữ và số, mình thử flash lại + với *#7370# rồi nhưng vẫn không được.
Bạn sử dụng 5230 hay 5233? 5233 mình test ok chắc chắn ko có chuyện đó. 5230 thì mình chưa test đc vì ko có máy.

socklasuc41

Bạn thử bấm *#7370# hoặc flash lại xem. Mình ko hề bị và chưa từng ...

em ấn rồi.. flash 2 lần rồi mà cũng zậy.. đánh đc mấy chữ là dẫu nháy to dần ra rồi chiếm hết vùng soạn thảo luôn.. đọc đc có 1 dòng ak.?? em pó tay.. em xài 5233 nè???

hung160990

em ấn rồi.. flash 2 lần rồi mà cũng zậy.. đánh đc mấy chữ là dẫu nháy to dần ra rồi chiếm hết vùng soạn thảo luôn.. đọc đc có 1 dòng ak.?? em pó tay.. em xài 5233 nè???

mình dùng cũng không hề có lỗi này
bản này mình chỉ tiếc mỗi là không có tiếng trung thôi
mà dùng font mặc định của máy mình thấy nó làm sao đấy
bạn có thể chỉ cho mình cook font của android không
còn lại thì mình thấy là tuyệt nhất có thể rồi.

M4_Vu0ng_001

mình dùng 5230 đây,flash bản 4x4 chưa hề bị lỗi như vậy,ở mấy bản unique trước chỉ thỉnh thoảng con trỏ đổi thành màu xanh hay đỏ gì đấy rồi lại hết

NguyenDuyThanh

Bạn xài phiên bản nào???? Mình đang dùng 5233 nhắn gần trăm tin nhắn có sao đâu ^^. Các bạn bị lỗi này vui lòng thông báo dòng máy và fw của bản sử dụng: 3x4, 4x4, 4x4 big icon???? để mình test thử và sớm khác phục cho bạn.

Chỉnh sửa cuối:

TY_muonnam

mình chỉ thấy lỗi duy nhất là lúc đổi hình anbum trong nhạc ấy nó chạy mãi mà kô xong. Các bạn có ai bị vậy kô?

rastar

Banned
Mình dùng 5233 4x4 icon đây! Nhắn tin được vài chữ thì dấu nháy to ra quá cỡ, nhưng thường là sau khi mình chèn kí hiệu

rastar

Banned
Tình hình là nhắn tin được mấy chữ thì dấu nháy to quá, liếp hết màn hình :ar!. Đang dùng 5233 icon 4x4

NguyenDuyThanh

Mình dùng 5233 4x4 icon đây! Nhắn tin được vài chữ thì dấu nháy to ra quá cỡ, nhưng thường là sau khi mình chèn kí hiệu
Cái này mình nghi ngờ xảy ra ở các bản 4x4 big icon vì nó phóng to các icon dễ xảy ra lỗi phóng to chữ và dấu cách. Mình sẽ thử up fw và khắc phục sớm nhất cho các bạn.

xubaxabu

Cái này mình nghi ngờ xảy ra ở các bản 4x4 big icon vì nó phóng to các icon dễ xảy ra lỗi phóng to chữ và dấu cách. Mình sẽ thử up fw và khắc phục sớm nhất cho các bạn.

Mình cũng dùng 4x4 big icon nhưng ko gặp lỗi như thế này

NguyenDuyThanh

Mình cũng dùng 4x4 big icon nhưng ko gặp lỗi như thế này
Thật là quái lạ, thấy các bạn kêu gặp lỗi này mình cũng flash lại bản 4x4 big icon. Thử gõ đoạn văn bản rất dài, chèn đủ các loại ký tự, viết đủ kiểu nhưng ko hề bị lỗi này. Mình ko bị lỗi thế này sao bik cách fix đc. Theo mình vẫn là do quá trình flash gặp trục trặc gì, chứ nếu lỗi do fw thì tất cả phải bị chứ.

NguyenDuyThanh

bản 4x4 icon nhỏ chứ ko phải big ico duy thanh ơi. Mình xai 4x4 nè và cũng bị dấu nháy to lên.
Bản 4x4 icon nhỏ thì càng ko thể, vì mình đã sử dụng 2.7 4x4 icon nhỏ 1 tuần nay để nhắn tin, post bài trên diễn đàn, đủ các loại sử dụng bàn phím đâu có sao. :O

socklasuc41

Bản 4x4 icon nhỏ thì càng ko thể, vì mình đã sử dụng 2.7 4x4 icon nhỏ 1 tuần nay để nhắn tin, post bài trên diễn đàn, đủ các loại sử dụng bàn phím đâu có sao. :O
zậy sao mình lại bị ta. Mình flash lại 3 lần rồi đó