• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

tatthanhlx

Bác nào có Font Mặc định nokia hổ trợ hiển thị tiếng trung cho e với , mấy cái để cho và CFW ấy , bên Topic apps kia e down về nhưng không biết sử dụng

duong_hvan

ai chỉ giúp tôi lấy lại cái âm chụp hình với mất hết cả rồi

hi. Lam theo minh dam bao 100% nhe. Vao chinh sua cau hinh hien tai,bat am bao len,vao camera chon am chup hinh khac la ok men ah! Hi

cho e hỏi 5233 thì dung phần mềm nào xem video hỗ trợ nhiều định dạng ạ :D

can gi phai dung phan mem nua ban, dt ho tro xem gan het cac dinh dang roi ma.

xubaxabu

Mình dùng một lúc thì mất hiệu ứng chủ để (rõ ràng chưa tắt hiệu ứng). Có ai bị ko??

Gago204

K bit có ai bị lỗi này không? M flash xong kết nối với MT qua PcSuit để Restore lại danh bạ, báo khôi phục ok nhưng khởi động lại đt thì lại k có danh bạ nào hết.
M đã thử trên các máy tính khác vẫn vậy. Ở bản 2.6 m vẫn Khôi phục bt.

duong_hvan

K bit có ai bị lỗi này không? M flash xong kết nối với MT qua PcSuit để Restore lại danh bạ, báo khôi phục ok nhưng khởi động lại đt thì lại k có danh bạ nào hết.
M đã thử trên các máy tính khác vẫn vậy. Ở bản 2.6 m vẫn Khôi phục bt.

truoc day minh toan sao luu danh ba vao the nho qua dien thoai luon, sau khi fl khoi phuc lai rat binh thuong,nhung khi fl ban nay xong thi k the khoi phuc,the la bao nhieu danh ba cua minh mat het... Buon oi la buon!

Mình dùng một lúc thì mất hiệu ứng chủ để (rõ ràng chưa tắt hiệu ứng). Có ai bị ko??

hieu ung anh sao chi co trong phan nhac,video thoi ban ah. O man hinh chu k co anh sao dau.

NguyenDuyThanh

Mình khôi phục hoàn toàn bt (ở cả khôi phục PC Suite và qua phần Sao lưu trong Quản lý tập tin đều ok) => ko khôi phục bt sao mình có danh bạ mà chụp screenshot như trên (có search contact ở trên đấy). Bạn thử xem phần Cài đặt ở trong Danh bạ để chỉnh hiển thị các số máy trên máy, sim. Các bạn khác mình thấy cũng ko gặp vấn đề gì.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

phần mềm gì vậy bác
mà giới hạn file rofs2 này chính xác là bao nhiều nhỉ :(
Giới hạn rofs2 của fw C6 khoảng ~ 110MB.
Phần mềm đổi font là FontRounter.

@All: Mong các bạn cố gắng nhìn nhận khách quan và nên sử dụng lâu chứ đừng vội nhận xét ^^ Trc khi ra 2.7 mình đã test rất nhiều ngày rồi mới dám post lên chứ đâu phải làm linh tinh. Các tính năng đều đã đc test, fix hết. Nếu thực sự phát hiện lỗi gì hãy cố gắng tự tìm hiểu xem thật sự lỗi ko hay do chưa đc tinh chỉnh đúng. Cám ơn các bạn đã sử dụng fw ^^. Đêm qua thức làm fw đến 2h đêm rồi 6h lại phải dậy. Cũng mệt lắm chứ bộ. Gần đây ngủ sớm nhất cũng 12h (mà làm free). Thông cảm mình nhá. Mình chỉ cần các bạn vọc 1 chút, tinh chỉnh chuẩn và làm đúng phương pháp mọi thứ thôi.

Chỉnh sửa cuối:

vudiepdh1

Thanks ! Nhưng vẫn ko cài được AntiThief là sao nhỉ ? bác nào flash rồi thử cài có được ko ?:(

manh056

cái theme mới đẹp lắm a.mà sao a xoá mấy cái nhạc tin nhắn zây?làm em mất cái nhạc tn.

7534286

cho mình hỏi cái nghen. Đây cũng là lỗi chung của C6 523x đó. Mình có mod lại để sáng đèn bàn phím. Rồi mình khóa máy điện thoại bằng mã nhưng sao 2 đèn xanh và đỏ cứ sáng hoài. Có ai biết fix mà không cần dùng mod tắt đèn bàn phím không????

NguyenDuyThanh

Thanks ! Nhưng vẫn ko cài được AntiThief là sao nhỉ ? bác nào flash rồi thử cài có được ko ?:(

Cài thì cài bt. Nhưng AntiThief can thiệp vào Module Security (module bảo vệ đt) nên bị đt tự động vô hiệu hóa ko vào đc. Chứ mình ko hề đụng chạm, cook cái gì liên quan đến phần mềm này.