• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

ngviethoa

đây .làm theo thứ tự trong hình.sorry mình ko biết vẽ
chọn các ô tích như hình là dc nhé

conancth

Không biết có ai bị như mình không, đó là bàn phím viết tay có nhưng không hoạt động, mọi người test dùm nhé. :-??

ltthanh

nếu mà tăng độ nhạy wa sẽ rất tốn pin nên mình sẽ suy nghĩ vì nokia khá nhạy rùi.thêm nữa thì thủng màn hình mất ( đùa tí )

Nhạy là điểm yếu của cảm ứng điện trở bạn ơi! tăg mạnh luôn đy :))!

hadung88

đây .làm theo thứ tự trong hình.sorry mình ko biết vẽ
chọn các ô tích như hình là dc nhé

Tớ cảm ơn ngviethoa! Cảm ơn những người nhiệt tình như ngviethoa , manh056. Tớ đã thành công!Đang test, đẹp và mượt lắm lắm!

hai2041992

khi fomat lại thẻ nhớ bằng điện thoại thì nó tạo E:\sounds chứ có tạo E:\music đâu.
hi hi
mà cái đó có gì khó đâu tạo E:\sounds rùi ném nhạc vào lại okê như con dê

hiện tại test tới h đều ok chưa phát hiện lỗi nào ... nhưng đang quen dung photon nhanh rồi cảm giác qua cái này hơi ì ... bản Cook beta của bác vậy là good rùi ...cố gắng phát huy ^^"

ltthanh

hiện tại test tới h đều ok chưa phát hiện lỗi nào ... nhưng đang quen dung photon nhanh rồi cảm giác qua cái này hơi ì ... bản Cook beta của bác vậy là good rùi ...cố gắng phát huy ^^"

Oầy,giốg hệt ý bác này luôn.. thank for viethoa

ngviethoa

Không biết có ai bị như mình không, đó là bàn phím viết tay có nhưng không hoạt động, mọi người test dùm nhé. :-??

đã kiểm tra.mình ko cook bàn phím viết tay tiếng việt nên bạn chọn ngôn ngũ soạn thảo là tiếng anh sẽ dc nhé.
nói thật dùng cái này chậm mà.

cái mod tăng độ nhạy cảm ứng có lẽ cần pro giúp đỡ roy.
có thể họ mod tốc độ CPU 100% nên cảm giác cảm ứng nhạy hơn đó.

hai2041992

đã kiểm tra.mình ko cook bàn phím viết tay tiếng việt nên bạn chọn ngôn ngũ soạn thảo là tiếng anh sẽ dc nhé.
nói thật dùng cái này chậm mà.

cái mod tăng độ nhạy cảm ứng có lẽ cần pro giúp đỡ roy.
có thể họ mod tốc độ CPU 100% nên cảm giác cảm ứng nhạy hơn đó.

ngủ thui pro ^^" pp ae tui ngủ đây ... bản cook tuyệt vời .. h anh em 5233 ko thua kém gì 58 rồi ^^"
à bản sau pro cook thêm cái hộp thư thoại giống Iphone dc ko cái đó dùng hay hay :)

ngviethoa

ngủ thui pro ^^" pp ae tui ngủ đây ... bản cook tuyệt vời .. h anh em 5233 ko thua kém gì 58 rồi ^^"
à bản sau pro cook thêm cái hộp thư thoại giống Iphone dc ko cái đó dùng hay hay :)

cái đó cũng có nhưng chờ xem anh em có thik ko đã.cái đó VH hẳn hoi .

conancth

Oh, thật ra mình dùng quen cái bàn phím chữ số và full qwerty. Vì đã test thì phải đến nơi đến chốn.
Mình thấy cấu hình 5233 không phải yếu nhưng cũng ko thật sự mạnh, nếu mod cho CPU 100% chắc chia tay với em sớm quá. :p

ngviethoa

Oh, thật ra mình dùng quen cái bàn phím chữ số và full qwerty. Vì đã test thì phải đến nơi đến chốn.
Mình thấy cấu hình 5233 không phải yếu nhưng cũng ko thật sự mạnh, nếu mod cho CPU 100% chắc chia tay với em sớm quá. :p

75% là vừa phải .ko phải lăn tăn.he he

hadung88

Đi ngủ với cái N5233 yêu quý! THật đẹp, thật ngon lành! Topic này đã được ADD FAVORITES!! THANKS ngviethoa!

conancth

Hy vọng được thưởng thức bản Ultimate vào trưa mai. Ngủ sớm mai đi làm nữa.
Chúc các Bro một đêm làm việc hiệu quả và ngon giấc. :D
Cộng đồng này sẽ mãi ghi nhớ công lao của các bạn đấy =D>

ngviethoa

chúc mọi ngừoi ngủ ngon.test nốt bản pre-ULTIMATE rùi đi ngủ mới tên tâm.vì lợi ích cộng đồng PDAVIET

tranconghd89

đã đown và flash , rất tốt. . . . cảm ơn bác nhiều nhiều nha. chờ bản pre-ULTIMATE của bác ngày mai rùi cảm nhận

hieuhai0901

mình vừa mới flash bản pre-.... của bạn xong,hiện tại thì thấy tốc độ của máy đã tăng lên đáng kể.mình back up dữ liệu nhưng ko đc,add nhạc vào máy nghe nhạc thì hơi bị lâu :( mãi chưa thấy xong :(