• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

hieuhai0901

link bên dưới là của pnht nhưng có password ,ở link trên mình giải nén ra để bỏ pass sau đó nén lại.bạn down cái nào cũng dc.nhwung bên dưới thì phải xả pass :p:p.

down file của tớ về rùi chép đè vào là dc
ok,thank bạn nhiều,mình đang down về,ngày mai lấy caple về làm nữa là ok,mong rằng bản này thực sự tốt ;)

hai2041992

đã test rất ok ok hehehehehe ko die chúc mùng bác chúc ae còn lại bị die phone nhé hahaha hi vọng bản sau sẽ good hơn ... có phải em bóc tem ko nhỉ ^^"

conancth

Nghe nhạc bằng TTPod phải nói là chuẩn, chất lượng hình chụp chấp nhận được, chưa thấy lỗi gì ngoại trừ cảm ứng không bằng bản .38

ngviethoa

đã test rất ok ok hehehehehe ko die chúc mùng bác chúc ae còn lại bị die phone nhé hahaha hi vọng bản sau sẽ good hơn ... có phải em bóc tem ko nhỉ ^^"

die thế Lào dc.test rùi mà.hik mấy ngày này flash cả trăm lần.tội nó ghê.5233 => chuột bạch

ngviethoa

mọi người cứ bảo lỗi hoặc cái chưa tốt để mình tìm hiểu và hoàn thiện nếu có thể.

hadung88

trời ơi! Làm thế nào? Dùng gì để flash. Bảo tớ với,tớ loay hoay với cái JAF, mà ko tìm thấy RM-625 của 5233 đâu cả!

ngviethoa

nếu mà tăng độ nhạy wa sẽ rất tốn pin nên mình sẽ suy nghĩ vì nokia khá nhạy rùi.thêm nữa thì thủng màn hình mất ( đùa tí )

hadung88

trời ơi! Làm thế nào? Dùng gì để flash. Bảo tớ với,tớ loay hoay với cái JAF, mà ko tìm thấy RM-625 của 5233 đâu cả!

Giúp tớ với, ngviethoa, dùng j để flash giờ. Down ở đâu? Cho tớ link luôn! hu hu !

ngviethoa

bạn dùng JAF bản nào vậy .5233 mới ra mà.nên dùng bản cao hơn sẽ có.
nếu dùng 1.98.62 trở xuống thì down file đính kèm về copy vào thư mục cài JAF nhé
đây C:\Program Files\ODEON\JAF

ngviethoa

hình như có lỗi ko thêm dc nhạc

ac sao bác ko để e music mà lại để E:\Sounds

khi fomat lại thẻ nhớ bằng điện thoại thì nó tạo E:\sounds chứ có tạo E:\music đâu.
hi hi
mà cái đó có gì khó đâu tạo E:\sounds rùi ném nhạc vào lại okê như con dê