• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

hongthuy92

Member
xong tâts chưa anh.nge bảo có thể thêm định dạng video flv vs avi mà em ngĩ có lẽ xem rồi nó giật cho tung chảo.nhanh lên anh ơi.anh thế này có chắc suất lên hạng rồi.toàn ra cfw mới cho a e thôi.

ngviethoa

giới thiệu đôi chút về iu nhược điểm của buil mới này đi đại ca

tăng RAM vô tư.cảm ứng mượt hơn FULL.rom 2.5.menu thêm vài icon.ko thay icon nhé.
font về ban đầu.bỏ 7 trang kí tự.( ko thực tế vì máy khác ko có cũng chịu nhắn thử vài lần tin xấu tê - ai thik tự cook- nên lưu mấy fiel đó dần đi là vừa)
cập nhật phần mêm.
tính năng tốt lấy từ XMAS.
có lyric nhạc
còn nữa...

bỏ wlan acces point trong HS và điểm truy cập.

sau lần khởi động đầu RAM có thể đạt 62mb.

lôi page ra thank đi nào

dragonstick87

bạn hoa có thể hướng dẫn mình cách app fonts vào FW được ko nhân tiện gửi cho mình bộ fonts adroi thanks

ngviethoa

bạn hoa có thể hướng dẫn mình cách app fonts vào FW được ko nhân tiện gửi cho mình bộ fonts adroi thanks

bung file rosf ra.vào resource /font xóa font cũ thay font khác vào.font android lên mạng search nhiều đấy.4rum mình có đầy.của chungviet thì phải.chịu khso tìm đi.

anhtuan89gt

bung file rosf ra.vào resource /font xóa font cũ thay font khác vào.font android lên mạng search nhiều đấy.4rum mình có đầy.của chungviet thì phải.chịu khso tìm đi.

Cho mình hỏi trong resource /font có 4 file font thì mình xử lý thế nào?

dragonstick87

sao mình xóa rồi và app fonts vào nhưng khi đóng gói và flash vẫn font cũ mình đang thử cook bản của photon

ngviethoa

sao mình xóa rồi và app fonts vào nhưng khi đóng gói và flash vẫn font cũ mình đang thử cook bản của photon

?. có khi nào nhầm 2 font giống nhau.
mà bạn dùng chương trình nào thế.có chương trình ko thay dc đâu.bỏ vào dc nhưng rut cục vẫn ra font cũ đó.

zexuong

Bản này có tắt khóa phím ngang ko ngviethoa. Nếu chưa tắt thì cho mình xin cái mod tắt đi cái, ko thích cái này lắm