• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

hai2041992

hix hix anh ơi nhiều bản thế này tội nghiệp con máy of em quá thoi doi ra ban C5 xem the nao rui up tiep hehe:-?

flash thui bạn còn ngại gì nữa , ko hỏng dc đâu , nếu hỏng thì máy bác Hòa thành nhự tái chế lâu rồi :))
dạo nó em táy máy còn lôi tung máy ra nghịnh đứt cả card cảm úng , cong cả main , ra quán nó bảo cong main là sắp tèo mà vẫn dùng tới h flash tùm lum , phải công nhận hàng nokia chầy cối thật ;))

kevin150289

sax.toàn sinh viên xem sopcats bác up luc do cang chết.đợi khoảng 10h30 y

vì thế nên bh có xiên mua con iphone 3gs vơi N8 mình còn lưỡng lự.tại nokia bền quá.:D:D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 22 minutes:

ko biết pác đã úp chưa.nhìn toppic.đèn ai cũng sáng trưng đợi pác Hòa kìa

Chỉnh sửa cuối:

ngviethoa

TRONG LÚC CHỜ.KHÁ LÂU ĐẤY.ANH EM LÔI PAGE RA THANKS ĐI NHÉ.
HI

À.MẠNG MẠNH RỒI.TEST THÊM FLASH 4 XEM THẾ NÀO RÙI UP 1 THỂ.

kevin150289

sã.giờ mớ test flash 4 ah.co sợ bị xung đột ko nhỉ

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

mà saotuuf bản v4 thi cái ovi map toàn báo vị trí sai.v4 chuẩn.ko hiểu.khác phúc đc ko bác

Chỉnh sửa cuối:

kevin150289

đúng đây.mà nếu khả năng chạy đc flash4 thi khi lướt web ram sẽ ăn sạch mất.

ram 121 thi quả là ít.ông no mày nào ram cũng ít.con N8 hót thế mà ko cho lên 1ghz

ngviethoa

đúng đây.mà nếu khả năng chạy đc flash4 thi khi lướt web ram sẽ ăn sạch mất.

ram 121 thi quả là ít.ông no mày nào ram cũng ít.con N8 hót thế mà ko cho lên 1ghz

hỗ trợ flash 9 ko ổn.lúc dc lúc ko.lại làm lag máy

33% và 21 phút nữa sẽ có link down cho anh em.

nganvuong1

Cái bác Hòa này máu thật.
Mình mới jaf bản flash4 xong tets chưa hết h lại phải jaf lại.... chán \-/